മോഹൻലാൽ ആരാധകർക്ക് ആവേശം പകർന്ന് ‘ബറോസ്’ നിർമ്മാതാക്കൾ ഡിലീറ്റ് ചെയ്ത ഫൈറ്റ് സീൻ മേക്കിംഗ് വീഡിയോ പുറത്തുവിട്ടു !

മോഹൻലാൽ ആരാധകർക്ക് ആവേശകരമായ ഒരു സംഭവവികാസത്തിൽ, ഇതിഹാസ താരം മോഹൻലാൽ ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന ഫാന്റസി ചിത്രമായ ‘ബറോസ്’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ സംവിധായകനായി അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കാൻ ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രത്തിന്റെ കൗതുകകരമായ ലോകത്തിലേക്ക് ഒരു കാഴ്ച്ചപ്പാട് വാഗ്ദാനം ചെയ്തുകൊണ്ട്, സിനിമയിൽ നിന്ന് ഇല്ലാതാക്കിയ ഒരു ഫൈറ്റ് സീക്വൻസ് പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ഒരു പ്രത്യേക മേക്കിംഗ് വീഡിയോ നിർമ്മാതാക്കൾ അനാച്ഛാദനം ചെയ്തു.

ആകർഷകമായ ആക്ഷൻ കൊറിയോഗ്രാഫിയുടെയും പ്രായോഗിക ഇഫക്റ്റുകളുടെയും തിരശ്ശീലയ്ക്ക് പിന്നിൽ വീഡിയോ നൽകുന്നു, ഇത് സിനിമയ്ക്ക് ആവേശത്തിന്റെ ഒരു അധിക പാളി നൽകുന്നു.

മോഹൻലാൽ ആദ്യമായി സംവിധായകന്റെ തൊപ്പി അണിയുന്നതിനാൽ, ‘ബറോസി’നായി സിനിമാ പ്രേമികൾക്കിടയിൽ ആവേശത്തിന്റെ തോത് ഉയർന്നതാണ്, ഈ വർഷം ചിത്രം വലിയ സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്.

ജിജോ പുന്നൂസ് എഴുതിയ കഥയെ അടിസ്ഥാനമാക്കി, മുതിർന്ന ഛായാഗ്രാഹകൻ സന്തോഷ് ശിവൻ പകർത്തിയ മനോഹരമായ ദൃശ്യങ്ങളായിരിക്കും ‘ബറോസ്’. ശ്രീകർ പ്രസാദാണ് ചിത്രത്തിന്റെ എഡിറ്റിംഗ് വിഭാഗം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്, മാർക്ക് കിലിയനും ലിഡിയൻ നാധസ്വരവും ചേർന്നാണ് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്.

മോഹൻലാലിനെ കൂടാതെ, മായ, സാറ വേഗ, കോമൾ ശർമ്മ, പത്മാവതി റാവു, തുടങ്ങിയവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് ബറോസ്.

 

Leave A Reply