ചൈ​ന​യി​ലെ കി​ൻ​ഡ​ർ​ഗാ​ർ​ട്ട​നി​ൽ ക​ത്തി ആക്രമണം; ആ​റ് പേ​ർ മ​രി​ച്ചു

ബെ​യ്ജിം​ഗ്: തെ​ക്കു​കി​ഴ​ക്ക​ൻ ചൈ​ന​യി​ലെ കി​ൻ​ഡ​ർ​ഗാ​ർ​ട്ട​നി​ൽ ന​ട​ന്ന ക​ത്തി​യാ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ ആ​റ് പേ​ർ കൊ​ല്ല​പ്പെ​ട്ടു. സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ ഒ​രാ​ൾ​ക്ക് പ​രി​ക്കേ​റ്റു.

ഗു​വാം​ഗ്ഡോം​ഗ് പ്ര​വി​ശ്യ​യി​ലെ ലി​യാ​ൻ​ജി​യാം​ഗ് പ​ട്ട​ണ​ത്തി​ലു​ള്ള കി​ൻ​ഡ​ർ​ഗാ​ർ​ട്ട​നി​ൽ ഇ​ന്ന് രാ​വി​ലെ​യാ​ണ് ആ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ന്ന​ത്. 25 വ​യ​സു​കാ​ര​നാ​യ യു​വാ​വാ​ണ് അ​ക്ര​മ​ണം ന​ട​ത്തി​യ​തെ​ന്നും ഇ​യാ​ളെ പി​ടി​കൂ​ടി​യെ​ന്നും പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു. 

ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ മ​രി​ച്ച ഒ​രാ​ളു​ടെ കാ​റി​ടി​ച്ച് അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ വ്യ​ക്തി​യു​ടെ കു​ട്ടി​ക്ക് നേ​ര​ത്തെ പ​രി​ക്കേ​റ്റി​രു​ന്ന​താ​യും ഇ​തി​ന് പ്ര​തി​കാ​രം ചെ​യ്യാ​നാ​ണ് ഇ​യാ​ൾ എ​ത്തി​യ​തെ​ന്നും റി​പ്പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളു​ണ്ട്. ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​ൽ മ​രി​ച്ച​വ​രി​ൽ കി​ൻ​ഡ​ർ​ഗാ​ർ​ട്ട​നി​ലെ ഒ​രു അ​ധ്യാ​പ​ക​നും ഉ​ൾ​പ്പെ​ട്ട​താ​യി പ്രാ​ദേ​ശി​ക മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ൾ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply