ജാനകിക്കുട്ടിയും കുഞ്ഞത്തോളും 25 വർഷങ്ങൾക്ക് ശേഷം വീണ്ടും കണ്ടുമുട്ടി

 

എന്ന് സ്വന്തം ജാനകിക്കുട്ടി’ 25 വർഷം മുമ്പ് മലയാളികൾ സ്വീകരിച്ചു. പ്രതിഭാധനയായ നടി ജോമോളും പൂച്ചക്കണ്ണുള്ള സുന്ദരി ചഞ്ചലും അവതരിപ്പിച്ച ‘ജാനകിക്കുട്ടി’, ‘കുഞ്ഞത്തോൾ’ എന്നീ കഥാപാത്രങ്ങളെ ആർക്കാണ് മറക്കാൻ കഴിയുക

എം ടി വാസുദേവൻ നായർ തിരക്കഥയെഴുതി ഹരിഹരൻ സംവിധാനം ചെയ്‌ത 1998-ലെ ക്ലാസിക്കിലെ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച ഇരുവരും ഒന്നിച്ചുള്ള ചിത്രം ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ്. രണ്ടുപേരും ഇപ്പോഴും മനോഹരമായി കാണപ്പെടുന്നു. കാലത്തിന്റെ ഒഴുക്കിൽ നടിമാർ കൂടുതൽ സുന്ദരികളായി മാറിയെന്നും ചിലർ അഭിപ്രായപ്പെടുന്നു .

2002ലാണ് ജോമോൾ പ്രണയത്തിലായിരുന്ന ചന്ദ്രശേഖരൻ പിള്ളയെ വിവാഹം കഴിച്ചത്. വിവാഹശേഷം ഹിന്ദുമതം സ്വീകരിക്കുകയും ഗൗരി ചന്ദ്രശേഖരൻ പിള്ള എന്ന് നാമകരണം ചെയ്യുകയും ചെയ്തു. തുടർന്ന് സിനിമയിൽ നിന്ന് ഇടവേളയെടുത്ത് ടെലിവിഷൻ സീരിയലുകളിലും ഷോകളിലും സജീവമായി. ദമ്പതികൾക്ക് രണ്ട് പെൺമക്കളുണ്ട് – ആര്യയും അർജയും. ജോമോൾ ഈ ദിവസങ്ങളിൽ അഭിനയത്തിൽ അത്ര സജീവമല്ല, പകരം സബ്‌ടൈറ്റിലിങ്ങിൽ തന്റെ കൈ പരീക്ഷിച്ചു . നവ്യാ നായരും സൈജു കുറുപ്പും അഭിനയിച്ച ‘ജാനകി ജാനേ’യുടെ സബ്‌ടൈറ്റിലറായി അവരെ തിരഞ്ഞെടുത്തു.

കോഴിക്കോട് സ്വദേശിയായ ചഞ്ചൽ മോഡലിംഗിലൂടെയാണ് അറിയപ്പെട്ടത്. അവർ ആങ്കറിംഗ് അസൈൻമെന്റുകളും പൂർണ്ണതയോടെ ചെയ്തു. നല്ലൊരു നർത്തകിയായ ചഞ്ചൽ ലോഹിതദാസിന്റെ ‘ഓർമ്മച്ചെപ്പ്’ എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിലവിൽ, ഭർത്താവ് ഹരിശങ്കറിനും മക്കളായ നിഹാരിൻ, നിള എന്നിവരോടൊപ്പം യുഎസിലാണ് താമസം.

Leave A Reply