6 ലക്ഷം രൂപയ്ക്ക്  ഹ്യൂണ്ടായ് എക്‌സ്‌റ്റർ വിപണിയിലെത്തി

ഹ്യൂണ്ടായ് ഞങ്ങളുടെ വിപണിയിലെ ഏറ്റവും ചെറുതും താങ്ങാനാവുന്നതുമായ എസ്‌യുവിയായ എക്‌സ്‌റ്ററിനെ അവതരിപ്പിച്ചു, പ്രാരംഭ വിലകൾ 6 ലക്ഷം രൂപ മുതൽ ടോപ്പ്-സ്പെക്ക് ട്രിമ്മിന് 10 ലക്ഷം രൂപ വരെ ഉയരുന്നു (എല്ലാ വിലകളും എക്‌സ്-ഷോറൂം, ഇന്ത്യ).

ഗ്രാൻഡ് i10 നിയോസ്, ഓറ എന്നിവയുമായി ഹ്യുണ്ടായ് എക്‌സ്‌റ്റർ അതിന്റെ അടിവരയിടുന്നു, പെട്രോൾ, സിഎൻജി ഇന്ധന ഓപ്ഷനുകളോടെയാണ് വരുന്നത്, കൂടാതെ EX, S, SX, SX(O), SX(O) കണക്ട് എന്നീ അഞ്ച് വകഭേദങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്. എക്‌സ്‌റ്ററിനായി 11,000-ലധികം ബുക്കിംഗുകൾ ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ഹ്യുണ്ടായ് പറയുന്നു, ഇതിൽ എഎംടി വേരിയന്റുകൾ ഏകദേശം 38 ശതമാനവും ഫാക്ടറിയിൽ ഘടിപ്പിച്ച സിഎൻജി ട്രിമ്മുകൾ 20 ശതമാനവുമാണ്.

നിയോസ്, ഐ20, വെന്യു തുടങ്ങിയ മറ്റ് മോഡലുകളുമായി പങ്കിടുന്ന 83 എച്ച്‌പിയും 114 എൻഎം പീക്ക് ടോർക്കും ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന 1.2 ലിറ്റർ, നാച്ചുറലി ആസ്പിറേറ്റഡ്, ഫോർ സിലിണ്ടർ പെട്രോൾ എഞ്ചിനാണ് എക്‌സ്‌റ്ററിന് കരുത്തേകുന്നത്. ഗിയർബോക്സ് ഓപ്ഷനുകളിൽ 5-സ്പീഡ് മാനുവൽ അല്ലെങ്കിൽ 5-സ്പീഡ് AMT ഉൾപ്പെടുന്നു. CNG-സ്പെക്കിൽ, ഇത് 69hp, 95.2Nm എന്നിവ ഉത്പാദിപ്പിക്കുന്നു, കൂടാതെ മാനുവൽ ഗിയർബോക്‌സ് ഓപ്ഷനും ലഭിക്കുന്നു.

ബേസ്-സ്പെക്ക് E ട്രിം ഒഴികെ, എല്ലാ പെട്രോൾ വേരിയന്റുകളും MT, AMT ഗിയർബോക്സുകളിൽ ലഭ്യമാണ്, അതേസമയം CNG കിറ്റ് മിഡ്-സ്പെക്ക് S, SX ട്രിമ്മുകളിൽ ലഭിക്കും. മൂന്ന് എസ്എക്സ് ട്രിമ്മുകൾക്ക് എഎംടി ഗിയർബോക്സിനൊപ്പം പാഡിൽ ഷിഫ്റ്ററുകളും ലഭിക്കും.

ഫീച്ചറുകളുടെ മുൻവശത്ത്, ഏറ്റവും വലിയ ടോക്കിംഗ് പോയിന്റുകൾ രണ്ട് സെഗ്‌മെന്റ്-ഫസ്റ്റ് ഫീച്ചറുകളാണ് – ഒരു ഒറ്റ പാളി സൺറൂഫും ഡ്യുവൽ ക്യാമറകളുള്ള ഫാക്ടറിയിൽ ഘടിപ്പിച്ച ഡാഷ്‌ക്യാമും (മുന്നിലും പിന്നിലും). ഓട്ടോമാറ്റിക് പ്രൊജക്ടർ ഹെഡ്‌ലാമ്പുകൾ, കീലെസ് എൻട്രി ആൻഡ് ഗോ, 8 ഇഞ്ച് ടച്ച്‌സ്‌ക്രീൻ, ഓട്ടോമാറ്റിക് ക്ലൈമറ്റ് കൺട്രോൾ, ആപ്പിൾ കാർപ്ലേ, ആൻഡ്രോയിഡ് ഓട്ടോ, വയർലെസ് ചാർജിംഗ്, ഇൻ-ബിൽറ്റ് നാവിഗേഷൻ, കണക്റ്റഡ് കാർ ടെക്, ഒന്നിലധികം ഭാഷകളിലെ വോയ്‌സ്-ആക്ടിവേറ്റഡ് കമാൻഡുകൾ എന്നിവയും മറ്റ് സവിശേഷതകളും ഉൾപ്പെടുന്നു. the-air (OTA) അപ്‌ഡേറ്റുകൾ.

ആറ് എയർബാഗുകൾ, ESC, ഹിൽ അസിസ്റ്റ് കൺട്രോൾ, EBD ഉള്ള എബിഎസ്, പിൻ പാർക്കിംഗ് സെൻസറുകളും ക്യാമറയും, എല്ലാ സീറ്റുകൾക്കും ത്രീ-പോയിന്റ് സീറ്റ്ബെൽറ്റ്, സീറ്റ്ബെൽറ്റ് റിമൈൻഡറുകൾ, ISOFIX ആങ്കറേജുകൾ എന്നിവ സുരക്ഷാ ഫീച്ചറുകളിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. SX, SX(O), SX(O) കണക്‌റ്റ് ട്രിമ്മുകളിൽ ഇവ സ്റ്റാൻഡേർഡായി ലഭ്യമാണ്, എന്നാൽ ലോവർ-സ്പെക്ക് E, S ട്രിമ്മുകളിൽ ഓപ്‌ഷണൽ എക്‌സ്‌ട്രാകളായും ലഭിക്കും.

Leave A Reply