ആമസോൺ പ്രൈം ഡേ സെയിലിൽ ഐഫോൺ 14 ഈ വർഷത്തെ ഏറ്റവും വലിയ കിഴിവോടെ ലഭ്യമാകും

 

ആമസോൺ ഈ മാസം ഏറെ കാത്തിരിക്കുന്ന പ്രൈം ഡേ വിൽപ്പന നടത്തുന്നു. വരാനിരിക്കുന്ന പ്രൈം ഡേ വിൽപ്പന ജൂലൈ 15 നും ജൂലൈ 16 നും ഇടയിൽ നടക്കുമെന്ന് ഇ-കൊമേഴ്‌സ് പ്ലാറ്റ്‌ഫോം വെളിപ്പെടുത്തി. കൂടാതെ വിൽപ്പനയ്‌ക്കിടെയുള്ള ഓഫറുകൾ പ്രൈം ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രമായി ലഭ്യമാകും. ഫോൺ വിഭാഗത്തിലെ ചില ഓഫറുകൾ കമ്പനി ഇതിനകം വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കെ, പലരും കാത്തിരിക്കുന്നത് ഐഫോണുകളിലെ ഡീലാണ്. പ്രൈം ഡേ സെയിലിൽ ഐഫോൺ 14 ന് വലിയ കിഴിവ് ലഭിക്കുമെന്ന് വയർലെസ് ആൻഡ് ഹോം എന്റർടൈൻമെന്റ് വിഭാഗത്തിന്റെ ആമസോൺ ഇന്ത്യ ഡയറക്ടർ രഞ്ജിത് ബാബു ഇന്ത്യ ടുഡേ ടെക്കിനോട് സംസാരിച്ചു.

ഏറ്റവും മികച്ച ഓഫറുകളിലൊന്ന് ഐഫോൺ 14-ലായിരിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി. വാസ്തവത്തിൽ, ഐഫോൺ 14-ലെ ഓഫർ ഐഫോൺ 13-നേക്കാൾ മികച്ചതായിരിക്കും. ആമസോൺ ഇതുവരെ ഓഫർ വില വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ലെങ്കിലും, അത് പരാമർശിച്ചു. ഐഫോൺ 14-ലെ കിഴിവ് ഈ വർഷം ഇതുവരെയുള്ളതിൽ ഏറ്റവും മികച്ചതായിരിക്കും. അതിനാൽ, നിങ്ങൾ വളരെക്കാലമായി ഐഫോൺ 14 വാങ്ങാൻ കാത്തിരിക്കുകയാണെങ്കിൽ, അത് സ്വന്തമാക്കാനുള്ള ഏറ്റവും നല്ല സമയമാണിത്. കൂടാതെ, മികച്ച എക്‌സ്‌ചേഞ്ച് ഓഫറുകളും ഉണ്ടാകുമെന്ന് കമ്പനി വെളിപ്പെടുത്തി, അത് ഡീലിനെ കൂടുതൽ പ്രലോഭിപ്പിക്കുന്നതാക്കും.

iPhone 13 താരതമ്യേന പഴയതായതിനാൽ ഐഫോൺ 14-ന് മികച്ച കിഴിവ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത് ഇപ്പോൾ അർത്ഥമാക്കുന്നു. അതേസമയം, ഐഫോൺ 15 സീരീസ് ഈ വർഷം അവസാനത്തോടെ ഔദ്യോഗികമായി പുറത്തിറങ്ങുമെന്ന് കിംവദന്തികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. എല്ലാ വർഷവും പോലെ, ഐഫോൺ 15, ഐഫോൺ 15 പ്രോ, ഐഫോൺ 15 പ്രോ മാക്‌സ്, അവസാനമായി ഐഫോൺ 15 പ്ലസ് എന്നിവയുൾപ്പെടെ നാല് പുതിയ ഐഫോൺ മോഡലുകൾ ആപ്പിൾ പുറത്തിറക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ടോപ്പ് എൻഡ് സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ കാരണം ഐഫോൺ 14 സീരീസുമായി താരതമ്യപ്പെടുത്തുമ്പോൾ വരാനിരിക്കുന്ന ഐഫോൺ മോഡലുകൾക്ക് ഉയർന്ന വില നൽകുമെന്ന് ചില റിപ്പോർട്ടുകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ, ആരെങ്കിലും അവരുടെ പഴയ ഐഫോൺ അപ്‌ഗ്രേഡ് ചെയ്യാനോ ഐഒഎസ് ഇക്കോസിസ്റ്റത്തിലേക്ക് മാറാനോ ആഗ്രഹിക്കുന്ന ഒരു ഐഫോൺ 14 വാങ്ങുന്നതിന് ഇത് കൂടുതൽ കാരണമാക്കുന്നു.

Leave A Reply