ഉമ്മുൽഖുവൈനിൽ ഫാക്ടറിക്ക് തീപിടിച്ചു; ആളപായമില്ല

ഉമ്മുൽ ത്വൂബ് വ്യവസായമേഖലയിലെ ഫാക്ടറിയിൽ തിങ്കളാഴ്ച ഉച്ചയോടെ തീപ്പിടിത്തമുണ്ടായി. ആളപായമോ പരിക്കോ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്യപ്പെട്ടിട്ടില്ല.റാസൽഖൈമ, അജ്മാൻ, ഷാർജ എന്നിവിടങ്ങളിലെ അഗ്നിശമനസേനയെത്തി തീയണയ്ക്കാൻ സഹായിച്ചു. ഫാക്ടറിയിൽനിന്നും സമീപപ്രദേശങ്ങളിൽനിന്നും ആളുകളെ സുരക്ഷിതമായി ഒഴിപ്പിച്ചു.

അതേസമയം എ​മി​റേ​റ്റി​ലെ ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ൻ സാ​യി​ദ്​ റോ​ഡി​ൽ വാ​ഹ​ന​ത്തി​ന്​ തീ​പി​ടി​ച്ചു. ഷാ​ർ​ജ​യി​ലേ​ക്ക്​ പോ​കു​ന്ന ഭാ​ഗ​ത്താ​ണ്​ ഞാ​യ​റാ​ഴ്ച ഉ​ച്ച​യോ​ടെ തീ​പി​ടി​ത്ത​മു​ണ്ടാ​യ​ത്. അ​പ​ക​ട​മു​ണ്ടാ​യ സാ​ഹ​ച​ര്യ​ത്തി​ൽ ഇ​തു​വ​ഴി പോ​കു​ന്ന വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ജാ​ഗ്ര​ത പാ​ലി​ക്ക​ണ​മെ​ന്ന്​ അ​ധി​കൃ​ത​ർ സ​മൂ​ഹ മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ലൂ​ടെ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടി​രു​ന്നു. അ​തേ​സ​മ​യം, അ​പ​ക​ട​ത്തി​ന്‍റെ മ​റ്റു വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ ല​ഭ്യ​മാ​യി​ട്ടി​ല്ല. വാ​ഹ​ന​ത്തി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക്​ പ​രി​ക്കേ​റ്റി​ട്ടു​ണ്ടോ എ​ന്ന​തും പു​റ​ത്തു​വി​ട്ടി​ട്ടി​ല്ല.

Leave A Reply