വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയും സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭുവും ഒന്നിക്കുന്ന ഖുശിയിലെ രണ്ടാമത്തെ ഗാനത്തിൻറെ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

അഭിനേതാക്കളായ വിജയ് ദേവരകൊണ്ടയും സാമന്ത റൂത്ത് പ്രഭുവും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്ന വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ കുഷിയുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ശനിയാഴ്ച രണ്ടാമത്തെ സിംഗിൾ ആയ ആരാധ്യ ജൂലൈ 12 ന് റിലീസ് ചെയ്യുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു. അതിന്റെ പ്രൊമോ  ഇപ്പോൾ റിലീസ് ചെയ്തു. ഈ ബഹുഭാഷാ ചിത്രത്തിന്റെ സംഗീത സംവിധായകൻ ഹെഷാം അബ്ദുൾ വഹാബ് ആണ്.

 

 

ചിത്രം സെപ്തംബർ 1ന് തിയേറ്ററുകളിലെത്തും. മൈത്രി മൂവി മേക്കേഴ്‌സിന്റെ പിന്തുണയോടെ ടക്ക് ജഗദീഷ് സംവിധാനം ചെയ്ത ശിവ നിർവാണയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്തത്. തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, കന്നഡ, മലയാളം എന്നീ ഭാഷകളിലായാണ് കുഷി റിലീസ് ചെയ്യുന്നത്. മഹാനടിയിൽ ആദ്യമായി ഒന്നിച്ചതിന് ശേഷം സമാന്തയും വിജയും രണ്ടാമതും ഒന്നിക്കുന്ന ചിത്രമാണ് കുഷി. പി മുരളി ശർമ്മ, ജയറാം, സച്ചിൻ ഖേദാകർ, ശരണ്യ പ്രദീപ്, വെണ്ണേല കിഷോർ തുടങ്ങിയവരും കുഷിയിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

Leave A Reply