വെ​ള്ളം ക​യ​റി​യ നി​ര​വ​ധി വീ​ടു​ക​ൾ ഇ​പ്പോ​ഴും അ​തേ​നി​ല​യി​ൽ തു​ട​രു​ന്നു

കൊ​ട്ടി​യം: തൃ​ക്കോ​വി​ൽ​വ​ട്ടം പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തി​ലെ കു​റു​മ​ണ്ണ, വെ​റ്റി​ല​താ​ഴം വാ​ർ​ഡു​ക​ളി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സ​ത്തെ മ​ഴ​യി​ൽ വെ​ള്ളം ക​യ​റി​യ നി​ര​വ​ധി വീ​ടു​ക​ൾ ഇ​പ്പോ​ഴും അ​തേ​നി​ല​യി​ൽ തു​ട​രു​ന്നു. കു​റു​മ​ണ്ണ വാ​ർ​ഡി​ൽ ച​രു​വി​ള വീ​ട്ടി​ൽ കാ​സിം ബീ​വി, ച​രു​വി​ള പു​ത്ത​ൻ​വീ​ട്ടി​ൽ ല​ത, ജ​സ്ന മ​ൻ​സി​ലി​ൽ സ​ബീ​ന, ഒ​റ്റ​പ്ലാ​വി​ള വീ​ട്ടി​ൽ ജ​മീ​ല ബീ​വി, വി​നീ​ത് ഭ​വ​നി​ൽ മു​ര​ളീ​ധ​ര​ൻ ആ​ചാ​രി, പു​ത്ത​ൻ വ​യ​ലി​ൽ വീ​ട്ടി​ൽ വി​വേ​ക്, തേ​ജ​സ്സ്​ ഭ​വ​നി​ൽ മേ​ബി​ൾ, മീ​നു ഭ​വ​നി​ൽ സി​ന്ധു, മി​ഥു​ൻ ഭ​വ​നി​ൽ മ​ണി​യ​ൻ, അ​ന​ശ്വ​ര​ത്തി​ൽ രാ​ജേ​ന്ദ്ര​ൻ, മ​നു ഭ​വ​നി​ൽ ബീ​ന, പു​ത്ത​ൻ​വീ​ട്ടി​ൽ ഓ​മ​ന, പ്ര​സാ​ദ് ഭ​വ​നി​ൽ ശി​വ​രാ​ജ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​വ​രു​ടെ വീ​ടു​ക​ളാ​ണ് വെ​ള്ള​ത്തി​ലാ​യ​ത്.

ഇ​തി​ൽ നാ​ലു​പേ​ർ കി​ട​പ്പു രോ​ഗി​ക​ളാ​ണ്. ഭി​ത്തി പൊ​ളി​ഞ്ഞ ഭാ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ കൂ​ടി ക​ണി​യാ​ൻ തോ​ട്ടി​ൽ നി​ന്നു വ​ലി​യ രീ​തി​യി​ൽ വെ​ള്ളം ക​യ​റി​യ​താ​ണ് വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് കൂ​ടു​ത​ൽ വെ​ള്ള​മെ​ത്താ​ൻ കാ​ര​ണം. ക​ണി​യാ​ൻ തോ​ട് ഭാ​ഗ​ത്തു​നി​ന്നും 500 മീ​റ്റ​റോ​ളം അ​ക​ലെ തോ​ട്ടി​ൽ കു​ള​വാ​ഴ വ​ലി​യ രീ​തി​യി​ൽ പി​ടി​ച്ചു കി​ട​ക്കു​ന്ന​തും വെ​ള്ളം ഒ​ഴു​കു​ന്ന​തി​ന് ത​ട​സ്സ​മു​ണ്ടാ​കു​ന്നു. ഇ​റി​ഗേ​ഷ​ൻ വ​കു​പ്പ്​ ക​ണി​യാ​ൻ തോ​ട് സം​ര​ക്ഷി​ക്കു​ന്ന​തി​നു​ള്ള പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ന​ങ്ങ​ളൊ​ന്നും ചെ​യ്യു​ന്നി​ല്ല. ഇ​തു പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ളി​ൽ വ​ലി​യ പ്ര​തി​ഷേ​ധ​ത്തി​ന് ഇ​ട​യാ​ക്കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

മു​ഖ​ത്ത​ല ബ്ലോ​ക്ക് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്ത് ക്ഷേ​മ​സ​മി​തി അ​ധ്യ​ക്ഷ​ൻ എം. ​സ​ജീ​വ്, ആ​ശ പ്ര​വ​ർ​ത്ത​ക ബി​ന്ദു, ശ്രീ​ജി​ത്ത് സു​ദ​ർ​ശ​ൻ എ​ന്നി​വ​രു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വെ​​ള്ള​ക്കെ​ട്ടു​ള്ള പ്ര​​ദേ​ശ​ങ്ങ​ൾ സ​ന്ദ​ർ​ശി​ച്ചു. ദു​രി​ത​മ​നു​ഭ​വി​ക്കു​ന്ന​വ​രെ ദു​രി​താ​ശ്വാ​സ ക്യാ​മ്പു​ക​ളി​ലേ​ക്ക് മാ​റ്റ​ണ​മെ​ന്ന്​ ഇ​വ​ർ ആ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ടു. ര​ണ്ടു വീ​ട്ടു​കാ​ർ ബ​ന്ധു​വീ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക്‌ ഇ​തി​ന​കം മാ​റി​യി​ട്ടു​ണ്ട്.

Leave A Reply