മിസ് ഷെട്ടി മിസ്റ്റർ പോളിഷെട്ടി: പുതിയ ഗാനത്തിൻറെ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

വൈവിധ്യമാർന്ന വേഷങ്ങൾക്ക് പേരുകേട്ട അനുഷ്‌ക ഷെട്ടി വരാനിരിക്കുന്ന കോമഡി എന്റർടെയ്‌നറിൽ നവീൻ പോളിഷെട്ടിയ്‌ക്കൊപ്പം അഭിനയിക്കും. അവരുടെ സഹകരണം വളരെയധികം ശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, അതിന്റെ അതുല്യമായ കാസ്റ്റിംഗ് കാരണം, നിർമ്മാതാക്കൾ അതിന്റെ ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പോസ്റ്റർ പുറത്തിറക്കി കാത്തിരിപ്പിന് ആക്കം കൂട്ടി.  സിനിമ ഓഗസ്റ്റ് നാലിന് റിലീസ് ചെയ്യും.  സിനിമയിലെ രണ്ടാമത്തെ ഗാനത്തിൻറെ പ്രൊമോ റിലീസ് ചെയ്തു

 

മിസ് ഷെട്ടി, മിസ്റ്റർ പോളിഷെട്ടി എന്നിങ്ങനെയാണ് ചിത്രത്തിന് പേരിട്ടിരിക്കുന്നതെന്ന് സ്ഥിരീകരിക്കുന്ന ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്റർ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്ന യുവി ക്രിയേഷൻസ് കഴിഞ്ഞ ദിവസം പുറത്തുവിട്ടു. ഇപ്പോൾ സിനിമയുടെ ആദ്യ ലിറിക്കൽ വീഡിയോ ഗാനം പുറത്തുവിട്ടു.

യുവി ക്രിയേഷൻസിന്റെ നിർമ്മാണത്തിൽ മഹേഷ് ബാബു പി സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രമാണ് മിസ് ഷെട്ടി ആൻഡ് മിസ്റ്റർ പോളിഷെട്ടി . ചിത്രീകരണം പൂർത്തിയായെങ്കിലും പോസ്റ്റ് പ്രൊഡക്ഷൻ വർക്കുകൾ പുരോഗമിക്കുകയാണ്. അധികം താമസിയാതെ, അനുഷ്‌കയുടെയും നവീനിന്റെയും ഫസ്റ്റ് ലുക്കും നിർമ്മാതാക്കൾ പുറത്തുവിട്ടിരുന്നു. ഷെഫ് അൻവിത റവലി ഷെട്ടിയായി അനുഷ്‌ക എത്തുന്നു

Leave A Reply