‘പദ്മിനി’, ഈ മാസം  14ന് എത്തും

ഏറെ പ്രതീക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുന്ന കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ നായകനാകുന്ന ‘പദ്മിനി’യിലെ   പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി. അടുത്ത കാലത്തായി തീവ്രമായ വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ ഒരു ലൈറ്റ് ഹാർട്ട് എന്റർടെയ്‌നറുമായി തിരിച്ചെത്തുന്നു. കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ  അവതരിപ്പിക്കുകയും അഭിനേതാക്കളായ അപർണ ബാലമുരളി, മഡോണ സെബാസ്റ്റ്യൻ എന്നിവർ പ്രധാന സ്ത്രീകളെ അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന ചിത്രം ഒരു ബ്രീസി റോം-കോം ആണെന്ന് ടീസർ സൂചിപ്പിക്കുന്നു.  ചിത്രം, ഈ മാസം  14ന് പ്രദർശനത്തിന്എത്തും.

‘തിങ്കളാഴ്ച നിശ്ചയം’, ‘1744 വൈറ്റ് ആൾട്ടോ’ എന്നീ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രശസ്തനായ സെന്ന ഹെഗ്‌ഡെയാണ് ‘പദ്മിനി’ സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. കുഞ്ചാക്കോ ബോബൻ, അപർണ ബാലമുരളി, മഡോണ സെബാസ്റ്റ്യൻ, വിൻസി അലോഷ്യസ്, മാളവിക മേനോൻ, അൽത്താഫ് സലിം, സജിൻ ചെറുകയിൽ, ഗണപതി, ആനന്ദ് മന്മഥൻ, സീമ ജി നായർ, ഗോകുലൻ, ജെയിംസ് ഏലിയ എന്നിവർ അഭിനയിക്കുന്നു.

‘കുഞ്ഞിരാമായണം’ ഫെയിം ദീപു പ്രദീപാണ് ചിത്രത്തിന്റെ തിരക്കഥ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. സാങ്കേതികമായി, ശ്രീരാജ് രവീന്ദ്രൻ ഛായാഗ്രഹണവും മനു ആന്റണി എഡിറ്റിംഗും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ജേക്സ് ബിജോയ് ആണ് സംഗീതം ഒരുക്കിയിരിക്കുന്നത്. അർഷാദ് നക്കോത്താണ് കലാസംവിധാനം. കോസ്റ്റ്യൂം ഡിസൈൻ ചെയ്തിരിക്കുന്നത്
ഗായത്രി കിഷോർ, മേക്കപ്പ് രഞ്ജിത്ത് മണലിപറമ്പിൽ.

Leave A Reply