ആറ്റിങ്ങൽ താലൂക്ക്​ ആശുപത്രിയിൽ ആംബുലൻസ് തുരുമ്പെടുത്ത് നശിക്കുന്നു

ആ​റ്റി​ങ്ങ​ൽ: വ​ലി​യ​കു​ന്ന് ഗ​വ. താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ 108 ആം​ബു​ല​ൻ​സ് തു​രു​മ്പെ​ടു​ത്ത് ന​ശി​ക്കു​ന്നു. 2010 മേ​യ് 12ന് ​ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ചെ​യ്ത കെ.​എ​ൽ 01 എ.​വൈ 1605 ആം​ബു​ല​ൻ​സി​ന് 2025 വ​രെ ടാ​ക്സ് ഉ​ണ്ട്. എ​ന്നാ​ൽ 2017 മു​ത​ൽ ആം​ബു​ല​ൻ​സ് സ​ർ​വി​സ് നിർത്തുകയായിരുന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് താ​ലൂ​ക്കാ​ശു​പ​ത്രി​യു​ടെ ഒ​ഴി​ഞ്ഞ സ്ഥ​ല​ത്ത് ഉ​പേ​ക്ഷി​ച്ച ആം​ബു​ല​ൻ​സ്​ ആ​റു​വ​ർ​ഷ​മാ​യി മ​ഴ​യും വെ​യി​ലു​മേ​റ്റ് കി​ട​ക്കു​ന്നു. ആ​ശു​പ​ത്രി അ​ധി​കൃ​ത​രു​ടെ അ​നാ​സ്ഥ​യാ​ണ് ല​ക്ഷ​ങ്ങ​ൾ വി​ല​വ​രു​ന്ന ആം​ബു​ല​ൻ​സ് ന​ശി​ക്കാ​ൻ കാ​ര​ണ​മെ​ന്ന ആ​ക്ഷേ​പം ഉയരുന്നുണ്ട്.

ആം​ബു​ല​ൻ​സും ഉ​ള്ളി​ലെ യ​ന്ത്ര​ങ്ങ​ളും തു​രു​മ്പെ​ടു​ത്ത് ന​ശി​ച്ചു. താ​ലൂ​ക്ക്​ ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ലെ ആം​ബു​ല​ൻ​സ്​ ന​ശി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്​ സ്വ​കാ​ര്യ ആം​ബു​ല​ൻ​സ് സ​ർ​വി​സി​നെ സ​ഹാ​യി​ക്കാ​നാ​ണെന്നാണ് ​ നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ ആ​ക്ഷേ​പം.

ആം​ബു​ല​ൻ​സ് ഉ​പേ​ക്ഷി​ക്കാ​ൻ കൂ​ട്ടു​നി​ന്ന ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​ർ​ക്കെ​തി​രെ വി​ജി​ല​ൻ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി ന​ഷ്ടം ഈ​ടാ​ക്ക​ണ​മെ​ന്നാ​വ​ശ്യ​പ്പെ​ട്ട് ആ​ർ.​എ​സ്.​പി ആ​റ്റി​ങ്ങ​ൽ നി​യോ​ജ​ക​മ​ണ്ഡ​ലം സെ​ക്ര​ട്ട​റി അ​നി​ൽ ആ​റ്റി​ങ്ങ​ൽ നി​യ​മ​ന​ട​പ​ടി​ക്ക് ഒ​രു​ങ്ങു​ക​യാ​ണ്.

Leave A Reply