പള്ളിത്തുറയിൽ വൻ ലഹരി വേട്ട; നാ​ലു ​പേർ പിടിയിൽ

ക​ഴ​ക്കൂ​ട്ടം: തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം പ​ള്ളി​ത്തു​റ​യി​ൽ വ​ൻ ല​ഹ​രി വേ​ട്ട. പ​ള്ളി​ത്തു​റ നെ​ഹ്റു ജ​ങ്​​ഷ​നി​ലെ വാ​ട​ക വീ​ട്ടി​ൽ​ നി​ന്നും കാ​റി​ൽ ​നി​ന്നു​മാ​യി 155 കി​ലോ​ഗ്രാം ക​ഞ്ചാ​വും 61 ഗ്രാം ​എം.​ഡി.​എം.​എ​യും പി​ടി​കൂ​ടി. സംഭവത്തിൽ നാ​ലു​പേ​രെ എ​ക്‌​സൈ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു.

ക​ഠി​നം​കു​ളം സ്വ​ദേ​ശി ജോ​ഷോ (24) വ​ലി​യ​വേ​ളി സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ കാ​ർ​ലോ​സ് (34),ഷി​ബു (20) , അ​നു ആ​ന്റ​ണി (34) എന്നിവരെയാണ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. വി​ശാ​ഖ​പ​ട്ട​ണ​ത്തു​നി​ന്ന് കാ​ർ മാ​ർ​ഗ​മാ​ണ് ല​ഹ​രി​വ​സ്തു​ക്ക​ൾ എ​ത്തി​ച്ച​ത്. കാ​റി​നു​ള്ളി​ൽ 62 പൊ​തി​ക​ളും വീ​ട്ടി​ലെ അ​ല​മാ​ര​യി​ൽ 10 പൊ​തി​ക​ളു​മാ​യാ​ണ് ക​ഞ്ചാ​വ് സൂ​ക്ഷി​ച്ചി​രു​ന്ന​ത്. പ്ര​തി​ക​ളു​ടെ വ​സ്ത്ര​ങ്ങ​ളി​ൽ സൂ​ക്ഷി​ച്ച​ നി​ല​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു എം.​ഡി.​എം.​എ. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം എ​ക്‌​സൈ​സ് എ​ൻ​ഫോ​ഴ്സ്മെ​ന്റ് സ്‌​ക്വാ​ഡി​ന് ല​ഭി​ച്ച ര​ഹ​സ്യ​വി​വ​ര​ത്തെ തു​ട​ർ​ന്നാ​യി​രു​ന്നു പ​രി​ശോ​ധ​ന നടത്തിയത്. പ്ര​തി​ക​ൾ ക​ഞ്ചാ​വ് ക​ട​ത്താ​ൻ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച കാ​റും എ​ക്സൈ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു.​ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ പ്ര​തി​ക​ളെ​ല്ലാം മ​ത്സ്യ​ത്തൊ​ഴി​ലാ​ളി​ക​ളാ​ണ്.

Leave A Reply