പോത്ത്​ മോഷണം: ഒരാൾ പിടിയിൽ

ആ​ല​പ്പു​ഴ: കൊ​ല്ല​ക​ട​വ് സ​ബ് ര​ജി​സ്ട്രാ​ര്‍ ഓ​ഫി​സി​ന്​ സ​മീ​പം പ​റ​മ്പി​ൽ കെ​ട്ടി​യി​രു​ന്ന പോ​ത്തി​നെ മോ​ഷ്ടി​ച്ച് വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ ഒ​രാ​ൾ പി​ടി​യി​ൽ. മ​റ്റ് രണ്ടുപേർ  ഒ​ളി​വി​ലാണ്. ചെ​റി​യ​നാ​ട് ആ​ല​ക്കോ​ട് കോ​ടം​പ​റ​മ്പി​ൽ കെ.​ആ​ര്‍. ദി​നേ​ഷിനെയാണ്​ (39) വെ​ണ്മ​ണി പോലീസ് പിടികൂടിയത്.

വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യാ​ണ് ഇ​യാ​ളും മ​റ്റു ര​ണ്ടു പ്ര​തി​ക​ളു​മാ​യി ചേ​ര്‍ന്നാണ് പോ​ത്തു​ക​ളെ മോ​ഷ്ടി​ച്ച​ത്. പി​ന്നീ​ടി​തി​നെ 48,000 രൂ​പ​ക്ക്​ കാ​യം​കു​ള​ത്തു​ള്ള ഇ​റ​ച്ചി ക​ച്ച​വ​ട​ക്കാ​ര്‍ക്ക് വിൽക്കുകയും കി​ട്ടി​യ തു​ക മൂ​ന്നു പേ​രും വീ​തി​ച്ചെ​ടു​ക്കുകയും ചെയ്തു.  ഇ​തി​ല്‍ 15,000 രൂ​പ ഇ​യാ​ളു​ടെ കൈ​യി​ൽ​നി​ന്ന്​ പി​ടി​ച്ചെ​ടു​ത്തു. മ​റ്റ് ര​ണ്ട്​ പ്ര​തി​ക​ളെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ പൊ​ലീ​സ്​ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. പോ​ത്തി​നെ ക​ട​ത്തി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യ വാ​ഹ​നം ക​ണ്ടെ​ത്താ​നും ശ്ര​മം ആ​രം​ഭി​ച്ചു.

Leave A Reply