നിലവിളിച്ച് ഭയന്നോടി വയോധിക, വടക്കഞ്ചേരിയിൽ പട്ടാപ്പകൽ ചാര കളർ സ്കൂട്ടറിലെത്തി 2 പവൻ സ്വർണമാല പിടിച്ചുപറിച്ചു

പാലക്കാട്: വടക്കഞ്ചേരിയിൽ പട്ടാപകൽ വയോധികയുടെ മാല കവർന്നു. ദേശീയ പാതയിലൂടെ പോവുകയായിരുന്ന വയോധികയുടെ മാലയാണ് ഇരുചക്ര വാഹനത്തിലെത്തിയ മോഷ്ടാവ് കവർന്നത്. പന്നിയങ്കര വെള്ളച്ചിയുടെ രണ്ട് പവൻ തൂക്കമുള്ള മാലയാണ് കവർന്നത്. ഇന്ന് രാവിലെ 7.40 നാണ് സംഭവം. ചാര കളർ സ്കൂട്ടറിൽ വന്നയാളാണ് കവർച്ചക്ക് പിന്നിൽ. വടക്കഞ്ചേരി പൊലീസ് അന്വേഷണം ഊർജ്ജിതമാക്കി. ഈ പ്രദേശത്തെ സി സി ടി വി ദൃശ്യങ്ങൾ പരിശോധിച്ചാണ് അന്വേഷണം പുരോഗമിക്കുന്നത്.

അന്വേഷണത്തിൽ ചാര നിറത്തിൽ ഉള്ള KL 45 Q 8226 ഹോണ്ട എവിയറ്റർ സ്കൂട്ടറിലെത്തിയ ആളാണ് കവർച്ച നടത്തിയെന്ന് പൊലീസ് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. അന്വേഷണത്തിൽ ഈ വാഹനം തൃശൂർ ജില്ലയിലെ ആളൂർ സ്റ്റേഷനിൽ നിന്നും ഇന്ന് രാവിലെ തന്നെ മോഷണം പോയിട്ടുള്ളത് ആണെന്ന് കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ടെന്നും പൊലീസ് വ്യക്തമാക്കി.

Leave A Reply