കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട​യി​ല്‍ വി​വാ​ഹ സ​ല്‍​ക്കാ​ര​ത്തി​നി​ടെ സം​ഘ​ര്‍​ഷം; മൂ​ന്ന് പേ​ര്‍ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ല്‍

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട​യി​ല്‍ വി​വാ​ഹ സ​ല്‍​ക്കാ​ര​ത്തി​നി​ടെ സം​ഘ​ര്‍​ഷം. സംഭവത്തെ തുടർന്ന് മൂ​ന്ന് യു​വാ​ക്ക​ളെ പോ​ലീ​സ് ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു.

കാ​ട്ടാ​ക്ക​ട രാ​ജ​ശ്രീ ഓ​ഡി​റ്റോ​റി​യ​ത്തി​ല്‍ ന​ട​ന്ന വി​വാ​ഹ​ച്ച​ട​ങ്ങി​നി​ടെ​യാ​ണ് സം​ഭ​വം. സ്ത്രീ​ക​ളോ​ട് മോ​ശ​മാ​യി പെ​രു​മാ​റി​യ യു​വാ​ക്ക​ളെ നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ ചോ​ദ്യം ചെ​യ്ത​തോ​ടെ തർക്കമുണ്ടായി. ഇ​തോ​ടെ ഇ​വ​ര്‍ സ​മീ​പ​ത്തെ ക​ട​യി​ലേ​ക്ക് കാ​ര്‍ ഇ​ടി​ച്ചു ​ക​യറി ഭീ​ക​രാ​ന്ത​രീ​ക്ഷം സൃ​ഷ്ടി​ക്കുകയും ചെയ്തു. നാ​ട്ടു​കാ​ര്‍ വി​വ​ര​മ​റി​യി​ച്ച​തോ​ടെ പോ​ലീ​സ് എ​ത്തി ഇ​വ​രെ ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. യുവാക്കൾ ല​ഹ​രി ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ചി​രു​ന്നോ എ​ന്ന സം​ശ​യ​ത്തെ തു​ട​ര്‍​ന്ന് ഇ​വ​രെ വൈ​ദ്യ​പ​രി​ശോ​ധ​ന​യ്ക്ക് വി​ധേ​യ​മാ​ക്കി​യെ​ന്ന് പോ​ലീ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply