ദോ​ഹ എ​ക്സ്​​പോ; ആ​റു മാ​സ​ത്തെ മേ​ള​ക്ക് ആ​വ​ശ്യം 4000 വ​ള​ന്റി​യ​ർ​മാ​രെ, ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്കു​ള്ളി​ൽ തുടങ്ങും

ദോ​ഹ:  ​ദോ​ഹ ഹോ​ർ​ട്ടി​ക​ൾ​ച​റ​ൽ എ​ക്സ്​​പോ​ക്ക് വ​ള​ന്റി​യ​റാ​വാ​ൻ താ​ൽ​പ​ര്യ​പ്പെ​ടു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​നാ​യി ഒ​രു​ങ്ങാ​ൻ സ​മ​യ​മാ​യി. അ​ടു​ത്ത ര​ണ്ടാ​ഴ്ച​ക്കു​ള്ളി​ൽ വ​ള​ന്റി​യ​ർ ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ ആ​രം​ഭി​ക്കു​മെ​ന്ന് ദോ​ഹ എ​ക്സ്​​പോ സെ​ക്ര​ട്ട​റി ജ​ന​റ​ൽ എ​ൻ​ജി. മു​ഹ​മ്മ​ദ് അ​ലി അ​ൽ ഖൗ​റി അ​റി​യി​ച്ചു.

ഒ​ക്ടോ​ബ​ർ ര​ണ്ടി​ന് തു​ട​ങ്ങി 2024 മാ​ർ​ച്ച് 28 വ​രെ ആ​റു മാ​സ​ത്തോ​ളം നീ​ളു​ന്ന മേ​ള​യു​ടെ സു​ഗ​മ​മാ​യ സം​ഘാ​ട​ന​ത്തി​ന് 3000 മു​ത​ൽ 4000 വ​രെ വ​ള​ന്റി​യ​ർ​മാ​രു​ടെ സേ​വ​ന​മാ​ണ് ആ​വ​ശ്യ​മെ​ന്നും അ​ദ്ദേ​ഹം വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി. ​

ദോ​ഹ എ​ക്സ്​​പോ ഔ​ദ്യോ​ഗി​ക വെ​ബ്സൈ​റ്റി​ലും സ​മൂ​ഹ​മാ​ധ്യ​മ അ​ക്കൗ​ണ്ടു​ക​ളും വ​ഴി വ​ള​ന്റി​യ​ർ ര​ജി​സ്ട്രേ​ഷ​ൻ അ​റി​യി​പ്പ് പ്ര​ഖ്യാ​പി​ക്കും. തു​ട​ർ​ന്ന് വി​ശ​ദ​മാ​യ പ​രി​ശോ​ധ​ന​ക​ളു​ടെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ലാ​യി​രി​ക്കും ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ വ​ള​ന്റി​യ​ർ​മാ​രെ തി​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ക്കു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply