രാം പൊതിനേനിയും പുരി ജഗന്നാഥും ഒന്നിക്കുന്ന ഡബിൾ ഇസ്‌മാർട്ടിന്റെ ചിത്രീകരണം ഉടൻ ആരംഭിക്കും

ഡബിൾ ഇസ്‌മാർട്ട് എന്ന വരാനിരിക്കുന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിനായി നടൻ രാം പൊതിനേനി സംവിധായകൻ പുരി ജഗന്നാഥുമായി സഹകരിക്കുമെന്ന്  നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. ബുധനാഴ്ച മുതൽ ഷൂട്ടിംഗ് ആരംഭിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ പൂജ ചടങ്ങുകളോടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഇപ്പോൾ ലോഞ്ച് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

പുരി കണക്ട്‌സിന്റെ ബാനറിൽ പുരി ജഗന്നാഥും ചാർമി കൗറും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ഇത് 2024 മാർച്ച് 8 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും.

നേരത്തെ, പുരി ജഗന്നാഥും റാമും ചേർന്ന്, 2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഇസ്‌മാർട്ട് ശങ്കർ എന്ന ചിത്രത്തിന് വേണ്ടിയും അതേ പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൗസിന്റെ പിന്തുണയോടെയും ഒന്നിച്ചു. സത്യദേവ്, നഭ നടേഷ്, നിധി അഗർവാൾ, സയാജി ഷിൻഡെ, ആശിഷ് വിദ്യാർത്ഥി തുടങ്ങി ഒരു കൂട്ടം അഭിനേതാക്കളാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചത്. വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രമായ ഡബിൾ ഇസ്‌മാർട്ട് 2019 ലെ ചിത്രത്തിന്റെ തുടർച്ചയായിരിക്കും.

ഒരു ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നറായി ബിൽ ചെയ്യുന്ന ഡബിൾ ഇസ്‌മാർട്ട് തെലുങ്ക്, ഹിന്ദി, തമിഴ്, മലയാളം, കന്നഡ ഭാഷകളിൽ പുറത്തിറങ്ങും.

Leave A Reply