ശിവകാർത്തികേയൻ ‘മാവീരൻ’ : പുതിയ പോസ്റ്റർ റിലീസ് ചെയ്തു

‘മണ്ടേല’ ഫെയിം മഡോൺ അശ്വിനുമൊത്ത് നടൻ ശിവകാർത്തികേയൻ ഒരുക്കുന്ന ചിത്രം ‘മാവീരൻ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രം ജൂലൈ 14ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും

കാർത്തി നായകനായ ‘വിരുമാൻ’ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ച നടി അദിതി ശങ്കറാണ് ചിത്രത്തിലെ നായിക. ചിത്രം ‘മഹാവീരുഡു’ എന്ന പേരിൽ തെലുങ്കിൽ ഡബ്ബ് ചെയ്ത് റിലീസ് ചെയ്യും, ടോളിവുഡ് നടൻ സുനിലും ചിത്രത്തിന്റെ അഭിനേതാക്കളുടെ ഭാഗമാണ്. ചിത്രത്തിൽ പ്രതിനായകനായി സംവിധായകൻ മിഷ്‌കിൻ എത്തുമ്പോൾ ശിവകാർത്തികേയന്റെ അമ്മയായി മുതിർന്ന നടി സരിത അഭിനയിക്കുന്നു.

അതേസമയം, കമൽഹാസന്റെ ആജ് കമൽ ഫിലിംസ് ഇന്റർനാഷണൽ (ആർകെഎഫ്ഐ) നിർമ്മിക്കുന്ന സംവിധായകൻ രാജ്കുമാർ പെരിയസാമിക്കൊപ്പം ശിവകാർത്തികേയൻ തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് ഉടൻ ആരംഭിക്കും. ഹാസ്യനടൻ യോഗി ബാബു, ജനപ്രിയ യൂട്യൂബർ മോനിഷ ബ്ലെസി എന്നിവരും ‘മാവീരൻ’ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ഭരത് ശങ്കറാണ് ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിരിക്കുന്നത്. തമിഴ്-തെലുങ്ക് ആക്ഷൻ ത്രില്ലർ 2023-ൽ പ്രദർശനത്തിനെത്തും.

Leave A Reply