‘സിബിഐ 6’ : തിരക്കഥാകൃത്ത് എസ് എൻ സ്വാമിക്ക് പകരം മിഥുൻ മാനുവൽ തോമസ് എത്തിയേക്കുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

‘ആട്’, ‘ആട് 2’ എന്നീ സൂപ്പർഹിറ്റ് ചിത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രശസ്തനായ സംവിധായകൻ മിഥുൻ മാനുവൽ തോമസ് ബ്ലോക്ക്ബസ്റ്റർ അന്വേഷണ പരമ്പരയുടെ തുടർച്ചയായ ‘സിബിഐ 6’ന്റെ തിരക്കഥ എഴുതാൻ ഒരുങ്ങുന്നതായി റിപ്പോർട്ട്. മുൻ ചിത്രമായ ‘സിബിഐ 5:  ദി ബ്രെയിൻ  ഒരു വർഷം മുമ്പ് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുകയും പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് സമ്മിശ്ര പ്രതികരണം നേടുകയും ചെയ്തു.

‘ഒരു സിബിഐ ഡയറിക്കുറിപ്പ്’, ‘ജാഗ്രത’, ‘സേതുരാമ അയ്യർ സിബിഐ’, ‘നേരറിയൻ സിബിഐ’, ‘സിബിഐ 5: ദി ബ്രെയിൻ’ എന്നീ അവസാന അഞ്ച് സിനിമകളുടെ തിരക്കഥ എഴുതിയത് എസ് എൻ സ്വാമിയാണ്.

അഞ്ച് ചിത്രങ്ങളിലും സേതുരാമ അയ്യർ എന്ന കഥാപാത്രത്തെ മമ്മൂട്ടി വീണ്ടും അവതരിപ്പിച്ചു. അവസാന ഫ്രാഞ്ചൈസി ബാസ്‌ക്കറ്റ് കില്ലിംഗിനെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ളതാണ്, കൂടാതെ പ്രാരംഭ ചിത്രങ്ങളുടെ ഭാഗമല്ലാത്ത രഞ്ജി പണിക്കറും പിഷാരടിയും ഉൾപ്പെടെ രണ്ട് അഭിനേതാക്കളെ അവതരിപ്പിച്ചു. അനാരോഗ്യത്തെത്തുടർന്ന് വെള്ളിത്തിരയിൽ നിന്ന് വിട്ടുനിൽക്കുന്ന നടൻ ജഗതി ശ്രീകുമാർ ഈ ഫ്രാഞ്ചൈസിയിൽ പ്രത്യേക വേഷം ചെയ്തു.

Leave A Reply