ജാനകി ജാനെ ഒടിടി റിലീസിന് ഒരുങ്ങുന്നു : ട്രെയ്‌ലർ കാണാം

മലയാളം ചിത്രം ജാനകി ജാനെ  കഴിഞ്ഞ മാസം റിലീസ് ആയി . മികച്ച പ്രതികരണം നേടിയ ചിത്ര൦ ഇപ്പോൾ ഒടിടി റിലീസിന്ഒരുങ്ങുകയാണ്. ചിത്രം ഈ മാസം 11 ഡിസ്‌നി പ്ലസ് ഹോട്ട്സ്റ്റാറിൽ റിലീസ് ചെയ്യും. ഇപ്പോൾ സിനിമയുടെ ട്രെയ്‌ലർ  റിലീസ് ചെയ്തു.

അനീഷ് ഉപാസന രചനയും സംവിധാനവും നിർവഹിച്ച ഈ ചിത്രത്തിൽ നവ്യാ നായരും സൈജു കുറുപ്പും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

സ്കൂബ് ഫിലിംസിന്റെ ബാനറിൽ സഹോദരിമാരായ ഷെനുഗ, ഷെഗ്ന, ഷെർഗ എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ജാനകി ജാനെ നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്നത്. പാർവതി തിരുവോത്ത് അഭിനയിച്ച ഉയരെ എന്ന ചിത്രത്തിന് ശേഷം ബാനറിന്റെ രണ്ടാമത്തെ നിർമ്മാണമാണ് ചിത്രം.

നവ്യ നായർ, സൈജു കുറുപ്പ് എന്നിവരെക്കൂടാതെ ജോണി ആന്റണി, ഷറഫുദ്ദീൻ, കോട്ടയം നസീർ, അനാർക്കലി മരക്കാർ, ജോർജ്ജ് കോര, സ്മിനു സിജോ, പ്രമോദ് വെളിയനാട്, ജെയിംസ് ഏലിയ, ജോർഡി പൂഞ്ഞാർ, ശൈലജ ശ്രീധരൻ, വിദ്യാ വിജയൻ, വിദ്യാ വിജയൻ, വിദ്യാ വിജയൻ, ജാനകി ജാനെ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. സതി പ്രേംജി, അൻവർ ഷെരീഫ്.

ക്യാമറയ്ക്ക് പിന്നിൽ ശ്യാംപ്രകാശ് എം എസ് ഉൾപ്പെടുന്നു, എഡിറ്റിംഗ് നൗഫൽ അബ്ദുള്ളയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നു. ജാനകി ജാനെയുടെ സംഗീതം കൈലാസ് മേനോൻ ആണ്.

Leave A Reply