മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ : ഡെഡ് റെക്കണിംഗ്- ഒന്നാം ഭാഗ൦ : പുതിയ മേക്കിങ് വീഡിയോ റിലീസ് ചെയ്തു

മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ : ഡെഡ് റെക്കണിംഗ്- ഒന്നാം ഭാഗത്തിൻറെ പുതിയ മേക്കിങ് വീഡിയോ പുറത്തുവിട്ടു. ചിത്രം രണ്ട് മണിക്കൂറും 36 മിനിറ്റും ദൈർഘ്യമുള്ളതാണെന്ന് സ്ഥിരീകരിച്ചു, അങ്ങനെ വരാനിരിക്കുന്ന സിനിമ ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയതാക്കി മാറ്റുന്നു.

 

നേരത്തെ, 2018-ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ: ഫാൾഔട്ട് എന്ന ചിത്രമായിരുന്നു രണ്ട് മണിക്കൂറും 27 മിനിറ്റും ദൈർഘ്യമേറിയത്. മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ ഫ്രാഞ്ചൈസിയുടെയും ടോം ക്രൂസിന്റെ കരിയറിന്റെയും ഈതൻ ഹണ്ടിന്റെ അവസാന രണ്ട് ഭാഗങ്ങളുള്ള അവസാനത്തെ ആദ്യ ചിത്രമാണിത്.

ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ ക്രിസ്റ്റഫർ മക്ക്വറി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ഡേറ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. ചിത്രം 2023 ജൂലൈ 12 ന് തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തും, രണ്ടാം ഭാഗം 2024 ജൂൺ 28 ന് പുറത്തിറങ്ങുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു.

മിഷൻ: ഇംപോസിബിൾ – ഡെഡ് റെക്കണിംഗ് ഒന്നാം ഭാഗം വിംഗ് റേംസ്, ഹെൻറി സെർണി, സൈമൺ പെഗ്, റെബേക്ക ഫെർഗൂസൺ, വനേസ കിർബി, ഫ്രെഡറിക് ഷ്മിത്ത് എന്നിവരെ അവതരിപ്പിക്കും. 1996 ലെ ആദ്യ മിഷൻ: ഇംപോസിബിളിൽ വനേസ റെഡ്ഗ്രേവ്സ് അവതരിപ്പിച്ച മാക്സ് മിറ്റ്സോപോളിസിന്റെ മകളായ ബ്ലാക്ക് മാർക്കറ്റ് ആയുധ ഇടപാടുകാരിയായ അലന്ന മിറ്റ്സോപോളിസായി വനേസ കിർബി ഉൾപ്പെടെ, ഏഴാമത്തെ ചിത്രത്തിന് മുൻകാലങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള കുറച്ച്  താരങ്ങളും ഉണ്ട്.

Leave A Reply