ആ​റ​ന്മു​ള വ​ള്ള​സ​ദ്യ​യ്ക്ക് ജൂ​ലൈ 23ന് ​തു​ട​ക്ക​മാ​കും

ആ​റ​ന്മു​ള: ആ​റ​ന്മു​ള പാ​ര്‍​ഥ​സാ​ര​ഥി ക്ഷേ​ത്ര​ത്തി​ലെ ഏ​റ്റ​വും പ്ര​ധാ​ന​പ്പെ​ട്ട ച‍​ട​ങ്ങായ വ​ള്ള​സ​ദ്യ​യ്ക്ക് ജൂ​ലൈ 23ന് ​തു​ട​ക്ക​മാ​കും. ഒ​ക്ടോ​ബ​ര്‍ ര​ണ്ട് വ​രെ​യാ​ണ് വ​ള്ള​സ​ദ്യ വ​ഴി​പാ​ടു​ക​ള്‍.

ദി​വ​സം 12 വ​ള്ള​സ​ദ്യ​ക​ള്‍ വ​രെ മാ​ത്രം ന​ട​ത്താ​നാ​ണ് തീ​രു​മാ​നം.ച​ട​ങ്ങു​ക​ൾ​ക്കാ​യി ദേ​വ​സ്വം ബോ​ർ​ഡും പ​ള്ളി​യോ​ട ക​മ്മി​റ്റി​ക​ളും ഒ​രു​ക്ക​ങ്ങ​ൾ തു​ട​ങ്ങി. ഇ​തു​വ​രെ 375 സ​ദ്യ​ക​ൾ​ക്ക് ബു​ക്കിം​ഗ് ന​ട​ന്നു.

വ​ള്ള​സ​ദ്യ​യ്ക്കാ​യി വി​ഷ​ര​ഹി​ത പ​ച്ച​ക്ക​റി​ക​ള്‍ കൃ​ഷി​വ​കു​പ്പി​ന്‍റെ​യും ആ​റ് പ​ഞ്ചാ​യ​ത്തു​ക​ളു​ടെ​യും നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ ത​യാ​റാ​ക്കും. തി​രു​വോ​ണ​ത്തോ​ണി വ​ര​വ് ഓ​ഗ​സ്റ്റ് 29നും ​ഉ​ത്തൃ​ട്ടാ​തി വ​ള്ളം​ക​ളി സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ ര​ണ്ടി​നും ന​ട​ത്തും. അ​ഷ്ട​മി​രോ​ഹി​ണി വ​ള്ള​സ​ദ്യ സെ​പ്റ്റം​ബ​ര്‍ ആ​റി​നാ​ണ്. 

Leave A Reply