ഹജ്ജ്; തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​രു​ടെ മ​ട​ക്ക​യാ​ത്ര ആ​രം​ഭി​ച്ചു

ഹ​ജ്ജ്​ ക​ഴി​ഞ്ഞ​തോ​ടെ വി​വി​ധ രാ​ജ്യ​ങ്ങ​ളി​ൽ നി​ന്നു​ള്ള തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​രു​ടെ മ​ട​ക്ക​യാ​ത്ര തു​ട​ങ്ങി. യാ​ത്രാ​ന​ട​പ​ടി​ക​ൾ എ​ളു​പ്പ​മാ​ക്കാ​ൻ സൗ​ദി പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ട്​ വ​കു​പ്പ്​ വി​പു​ല ഒ​രു​ക്ക​മാ​ണ്​ രാ​ജ്യ​ത്തെ വി​വി​ധ വാ​യു, ക​ര, ക​ട​ൽ പോ​ർ​ട്ടു​ക​ളി​ൽ പൂ​ർ​ത്തി​യാ​ക്കി​യി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്. സ്വ​ന്തം നാ​ടു​ക​ളി​ലേ​ക്ക്​ മ​ട​ങ്ങാ​നെ​ത്തു​ന്ന തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​രെ സ്വീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ പ്ര​വേ​ശ​ന ക​വാ​ട​ങ്ങ​ൾ സ​ജ്ജ​മാ​യ​താ​യി സൗ​ദി പാ​സ്​​പോ​ർ​ട്ട്​ ഡ​യ​റ​ക്ട​റേ​റ്റ് വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

തീ​ർ​ഥാ​ട​ക​ർ​ക്ക് എ​ളു​പ്പ​ത്തി​ൽ പു​റ​പ്പെ​ടു​ന്ന​തി​ന് ആ​വ​ശ്യ​മാ​യ എ​ല്ലാ സേ​വ​ന​ങ്ങ​ളും ന​ൽ​കു​ന്ന​തി​നും ആ​ധു​നി​ക സു​ര​ക്ഷ സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ പി​ന്തു​ണ​യോ​ടെ മു​ഴു​വ​ൻ സാ​ങ്കേ​തി​ക സം​വി​ധാ​ന​വും ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്​​ഥ​രും സ​ജ്ജ​മാ​ണെ​ന്ന്​ ഡ​യ​റ​ക്​​ട​റേ​റ്റ്​ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.ഒമാനിൽ വാഹനാപകടത്തിൽ മൂന്ന് ബംഗ്ലാദേശ് സ്വദേശികള്‍ മരിച്ചു

Leave A Reply