താലൂക്ക് ആശുപത്രിയിൽ പേവിഷ പ്രതിരോധ മരുന്ന് ലഭ്യം

പു​ന​ലൂ​ർ: താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പേ​വി​ഷ ബാ​ധ​ക്കു​ള്ള പ്ര​തി​രോ​ധ മ​രു​ന്ന് പൂ​ർ​ണ​തോ​തി​ൽ ല​ഭ്യ​മാ​ക്കി​യ​താ​യി സൂ​പ്ര​ണ്ട് താ​ലൂ​ക്ക് വി​ക​സ​ന സ​മി​തി യോ​ഗ​ത്തി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചു.  നി​ല​വി​ൽ ഈ ​ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ എ​ല്ലാ വാ​ക്സി​നു​ക​ളും ല​ഭ്യ​മാണെന്നും സൂ​പ്ര​ണ്ട് അ​റി​യി​ച്ചു. മി​ക്ക​പ്പോ​ഴും ആ​വ​ശ്യ​ത്തി​ന് പ്ര​തി​രോ​ധ മ​രു​ന്ന് ഇ​ല്ലാ​ത്ത​ത് ആ​ളു​ക​ളെ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടി​ക്കു​ന്ന​താ​യി ക​ഴി​ഞ്ഞ സ​മ​തി യോ​ഗ​ങ്ങ​ളി​ൽ വി​മ​ർ​ശ​നം ഉ​യ​ർ​ന്നി​രു​ന്നു.

പു​ന​ലൂ​ർ കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ഡി​പ്പോ​യി​ൽ നി​ന്ന് കോ​ക്കാ​ട് -ച​ക്കു​വ​ര​ക്ക​ൽ -ചെ​ങ്ങ​മ​നാ​ട് ഭാ​ഗ​ത്തേ​ക്കു ള്ള ​ജ​ന​ങ്ങ​ളു​ടെ യാ​ത്ര ബു​ദ്ധി​മു​ട്ട്​ പ​രി​ഹ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​ലേ​ക്ക് പു​തി​യ സ​ർ​വി​സ് തു​ട​ങ്ങു​ന്ന​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച് ജി​ല്ല ഓ​ഫി​സി​ൽ അ​റി​യി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​തും ജീ​വ​ന​ക്കാ​രെ നി​യ​മി​ക്കു​ന്ന​ത​ട​ക്ക​മു​ള്ള കാ​ര്യ​ങ്ങ​ൾ പ്ര​തി​പാ​ദി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള​താ​യും കോ​ർ​പ​റേ​ഷ​ൻ പ്ര​തി​നി​ധി സ​ഭ​യെ അ​റി​യി​ച്ചു.

Leave A Reply