രാഹുൽ ഗാന്ധിയുടെ മണിപ്പൂര്‍ സന്ദര്‍ശനത്തെ അഭിനന്ദിച്ച് ബി.ജെ.പി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷ

ഇംഫാല്‍: മണിപ്പൂരില്‍ കലാപബാധിതരെ സന്ദര്‍ശിച്ച കോണ്‍ഗ്രസ് നേതാവ് രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയെ അഭിനന്ദിച്ച് ബി.ജെ.പി സംസ്ഥാന അധ്യക്ഷ എ ശാരദാ ദേവി. അതേസമയം മണിപ്പൂരിലെ നിലവിലെ സ്ഥിതിയെ രാഷ്ട്രീയവത്കരിക്കരുതെന്നും ശാരദാ ദേവി ആവശ്യപ്പെട്ടു.

“ഇപ്പോഴത്തെ സാഹചര്യത്തില്‍ രാഹുല്‍ ഗാന്ധിയുടെ മണിപ്പൂര്‍ സന്ദര്‍ശനത്തെ ഞാന്‍ അഭിനന്ദിക്കുന്നു. എന്നിരുന്നാലും പ്രശ്നപരിഹാരത്തിനും സമാധാനം തിരികെ കൊണ്ടുവരുന്നതിലുമായിരിക്കണം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കേണ്ടത്. വിഷയം രാഷ്ട്രീയവത്കരിക്കപ്പെടരുത്”- ശാരദാ ദേവി പറഞ്ഞു.

രണ്ടു ദിവസമാണ് രാഹുല്‍ മണിപ്പൂരിലുണ്ടായിരുന്നത്. ചുരാചന്ദ്പൂരിലെയും മൊയ്‍രാങ്ങിലെയും ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകള്‍ അദ്ദേഹം സന്ദര്‍ശിച്ചു. റോഡ് മാര്‍ഗമുള്ള യാത്ര പൊലീസ് തടഞ്ഞതോടെ ഹെലികോപ്റ്ററിലാണ് അദ്ദേഹം ദുരിതാശ്വാസ ക്യാമ്പുകളിലെത്തിയത്. മെയ്തെയ്, കുക്കി വിഭാഗങ്ങളുടെ ക്യാമ്പുകള്‍ അദ്ദേഹം സന്ദര്‍ശിച്ചു.

Leave A Reply