ബ്രി​ട്ട​നി​ൽ പ​രി​സ്ഥി​തി മ​ന്ത്രി രാ​ജി​വെ​ച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ

ല​ണ്ട​ൻ: മു​ൻ പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ബോ​റി​സ് ജോ​ൺ​സ​ണു​മാ​യി അ​ടു​പ്പ​മു​ള്ള ബ്രി​ട്ടീ​ഷ് പ​രി​സ്ഥി​തി മ​ന്ത്രി സാ​ക്ക് ഗോ​ൾ​ഡ്സ്മി​ത്ത് രാ​ജി​വെ​ച്ചു. കാ​ലാ​വ​സ്ഥ പ്ര​ശ്‌​ന​ങ്ങ​ളോ​ട് നി​ല​വി​ലെ സ​ർ​ക്കാ​ർ നി​സ്സം​ഗ​ത കാ​ണി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന് കു​റ്റ​പ്പെ​ടു​ത്തി​യാ​ണ് രാ​ജി. പ്ര​ധാ​ന​മ​ന്ത്രി ഋ​ഷി സുന​ക്ക് പ​രി​സ്ഥി​തി​യോ​ട് താ​ൽ​പ​ര്യ​മി​ല്ലാ​ത്ത​യാ​ളാ​ണെ​ന്ന് അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു.

ലോ​കം നേ​രി​ടു​ന്ന ഏ​റ്റ​വും വ​ലി​യ പ്ര​ശ്ന​ത്തോ​ട് സ​ർ​ക്കാ​ർ കാ​ണി​ക്കു​ന്ന നി​സ്സം​ഗ​ത പ​ദ​വി​യി​ൽ തു​ട​രാ​നു​ള്ള താ​ൽ​പ​ര്യ​മി​ല്ലാ​താ​ക്കു​ന്ന​താ​യി രാ​ജി​ക്ക​ത്തി​ൽ അ​ദ്ദേ​ഹം പ​റ​ഞ്ഞു. ബോ​റി​സ് ജോ​ൺ​സ​ൺ പ്ര​ധാ​ന​മ​​ന്ത്രി​യാ​യി​രി​ക്കേ​യാ​ണ് ഇ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തെ പ്ര​ഭു​സ​ഭ​യി​ലേ​ക്ക് തെ​ര​ഞ്ഞെ​ടു​ത്ത​ത്.

കോ​വി​ഡ് കാ​ല​ത്ത് ന​ട​ത്തി​യ വി​രു​ന്നി​ൽ നി​യ​മ​ങ്ങ​ൾ ലം​ഘി​ച്ച​തു​മാ​യി ബ​ന്ധ​പ്പെ​ട്ട് ജോ​ൺ​സ​ൺ പാ​ർ​ല​മെ​ന്റി​നോ​ട് നു​ണ​പ​റ​ഞ്ഞോ എ​ന്ന് പ​രി​ശോ​ധി​ക്കു​ന്ന സ​മി​തി​യു​ടെ ​പ്ര​വ​ർ​ത്ത​നം ത​ട​സ്സ​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ക്കു​ന്നു​വെ​ന്ന് ചി​ല എം.​പി​മാ​ർ ഇ​ദ്ദേ​ഹ​മു​ൾ​പ്പെ​ടെ ബോ​റി​സ് ജോ​ൺ​സ​ൻ അ​നു​കൂ​ലി​ക​ളാ​യ എ​ട്ട് പേ​ർ​ക്കെ​തി​രെ ആ​രോ​പ​ണ​മു​ന്ന​യി​ച്ച​തി​ന് പി​ന്നാ​ലെ​യാ​ണ് രാ​ജി.

Leave A Reply