പു​ക: ദു​ബൈ​യി​ലേ​ക്ക്​​ പു​റ​പ്പെ​ട്ട എ​മി​റേ​റ്റ്സ്​ വി​മാ​നം അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി തി​രി​ച്ചി​റ​ക്കി

റ​ഷ്യ​യി​ലെ സെ​ന്‍റ്​ പീ​റ്റേ​ഴ്​​സ്​ ബ​ർ​ഗി​ൽ നി​ന്ന്​​ ദു​ബൈ​യി​ലേ​ക്ക്​​ പു​റ​പ്പെ​ട്ട എ​മി​റേ​റ്റ്സ്​ വി​മാ​ന​ത്തി​ൽ പു​ക ​ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​​ർ​ന്ന്​​ അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി തി​രി​ച്ചി​റ​ക്കി. ഇ.​കെ 176 വി​മാ​ന​മാ​ണ്​ പു​ക ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന്​ തി​രി​കെ​യി​റ​ക്കി​യ​ത്​​. വെ​ള്ളി​യാ​ഴ്ച​യാ​ണ്​ സം​ഭ​വം.

പു​ക ശ്ര​ദ്ധ​യി​ൽ​പെ​ട്ട ഉ​ട​ൻ യാ​ത്ര​ക്കാ​രെ പു​റ​ത്തി​റ​ക്കി​യ ശേ​ഷം പ്രാ​ദേ​ശി​ക സം​വി​ധാ​ന​ങ്ങ​ളും ഫ​യ​ർ സ​ർ​വി​സ്​ അ​തോ​റി​റ്റി​യും ചേ​ർ​ന്ന്​​ പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി. തു​ട​ർ​ന്ന്​​ ഏ​റ​നേ​രം നീ​ണ്ട അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​നു​​ ശേ​ഷ​മാ​ണ്​ വി​മാ​നം വീ​ണ്ടും യാ​ത്ര പു​റ​പ്പെ​ട്ട​ത്.യാ​ത്ര​ക്കാ​രു​ടെ സു​ര​ക്ഷ​യു​ടെ കാ​ര്യ​ത്തി​ൽ വി​ട്ടു​വീ​ഴ്ച​യി​ല്ലെ​ന്ന്​​ എ​മി​റേ​റ്റ്​​​സ്​ എ​യ​ർ​ലൈ​ൻ പ്ര​സ്താ​വ​ന​യി​ൽ വ്യ​ക്ത​മാ​ക്കി.

Leave A Reply