ബ​ല​ക്ഷ​യം നേ​രി​ടു​ന്ന പു​ത​മ​ൺ പാ​ലം അ​ധി​കൃ​ത​രെ​ത്തി വീ​ണ്ടും അ​ട​ച്ചു

റാ​ന്നി: ബ​ല​ക്ഷ​യം നേ​രി​ടു​ന്ന പു​ത​മ​ൺ പാ​ലം അ​ധി​കൃ​ത​രെ​ത്തി വീ​ണ്ടും അ​ട​ച്ചു. കോ​ഴ​ഞ്ചേ​രി-​ബ്ലോ​ക്കു​പ​ടി റോ​ഡി​ലെ പു​ത​മ​ൺ പാ​ല​മാ​ണ് അ​ട​ച്ച​ത്. സ​ര്‍വി​സ് ബ​സു​ക​ളും മ​റ്റു വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളും ഇ​തോ​ടെ വീ​ണ്ടും ചു​റ്റി​ത്തി​രി​ഞ്ഞു പോ​കേ​ണ്ട അ​വ​സ്ഥ​യാ​ണ്. ര​ണ്ടു​ദി​നം സു​ഗ​മ​മാ​യി യാ​ത്ര ചെ​യ്ത നാ​ട്ടു​കാ​ർ വീ​ണ്ടും വ​ഴി​യാ​ധാ​ര​മാ​യി. കീ​ക്കൊ​ഴൂ​രി​നും വാ​ഴ​ക്കു​ന്ന​ത്തി​നും ഇ​ട​യി​ലു​ള്ള​വ​ർ ഓ​ട്ടോ​റി​ക്ഷ​യെ​യും ടാ​ക്സി​യെ​യും വീ​ണ്ടും ആ​ശ്ര​യി​ക്കേ​ണ്ട അ​വ​സ്ഥ​യാ​യി. പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രും പൊ​ലീ​സും സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി​യാ​ണ് ഗ​താ​ഗ​തം ത​ട​ഞ്ഞ​ത്. ഒ​രു ക​ര​യി​ലെ തൂ​ൺ ഇ​ടി​ഞ്ഞ​തു​മൂ​ലം ബീ​മു​ക​ൾ താ​ഴു​ക​യും സ്ലാ​ബി​ന് വി​ള്ള​ൽ വീ​ഴു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു.

തു​ട​ര്‍ന്ന് പാ​ലം പാ​റ​ക​ൾ ഉ​പ​യോ​ഗി​ച്ച് അ​ട​ച്ചി​രു​ന്നു. പാ​ല​ത്തി​ൽ ത​ട​സ്സം സൃ​ഷ്ടി​ച്ച് വെ​ച്ചി​രു​ന്ന പാ​റ​ക്ക​ല്ലു​ക​ൾ പി​ന്നീ​ട് ആ​രോ എ​ടു​ത്തു മാ​റ്റി​യ​തോ​ടെ​യാ​ണ് വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ ഓ​ടി​ത്തു​ട​ങ്ങി​യ​ത്. പാ​റ ക​യ​റ്റി എ​ത്തു​ന്ന ഭാ​ര​വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളും ബ​സും സ്കൂ​ൾ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ളും ഓ​ടാ​ൻ തു​ട​ങ്ങി​യ​തോ​ടെ പാ​ല​ത്തി​ന്‍റെ നി​ല​വി​ലെ അ​വ​സ്ഥ ഭീ​തി പ​ര​ത്തി​യി​രു​ന്നു. ഇ​വി​ടെ താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക പാ​ലം നി​ർ​മി​ക്കാ​ൻ ക​രാ​റാ​യ​താ​യി പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് വ​കു​പ്പും ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും അ​റി​യി​ച്ച​തോ​ടെ നാ​ട്ടു​കാ​ർ വ​ലി​യ പ്ര​തീ​ക്ഷ​യി​ലാ​യി​രു​ന്നു. മാ​സ​ങ്ങ​ൾ ക​ഴി​ഞ്ഞി​ട്ടും ഒ​രു നി​ർ​മാ​ണ​പ്ര​വൃ​ത്തി​യും ആ​രം​ഭി​ക്കാ​തെ വ​ന്ന​തോ​ടെ ഇ​രു​ക​ര​യി​ലു​മു​ള്ള ജ​ന​ങ്ങ​ള്‍ക്ക്​ ദു​രി​ത​മാ​ണ്. അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി താ​ൽ​ക്കാ​ലി​ക പാ​ലം നി​ര്‍മി​ച്ച് നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ യാ​ത്രാ​ക്ലേ​ശ​ത്തി​ന് പ​രി​ഹാ​രം കാ​ണ​ണ​മെ​ന്നാ​ണ്​ നാ​ട്ടു​കാ​രു​ടെ ആ​വ​ശ്യം.

Leave A Reply