അ​ടി​പി​ടി കേ​സു​ക​ളി​​​ലെ പ്ര​തി​യെ എം.​ഡി.​എം.​എ​യു​മാ​യി പി​ടി​കൂ​ടി

കൊ​ല്ലം: കൊ​ല്ല​ത്തും സ​മീ​പ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലും നി​ര​വ​ധി മാ​ല പൊ​ട്ടി​ക്ക​ൽ, ക്വ​ട്ടേ​ഷ​ൻ, അ​ടി​പി​ടി കേ​സു​ക​ളി​​​ലെ പ്ര​തി​യെ എം.​ഡി.​എം.​എ​യു​മാ​യി പി​ടി​കൂ​ടി. കി​ളി​കൊ​ല്ലൂ​ർ മ​ണ്ണാ​മ​ല മു​റി​യി​ൽ നി​ഷാ​ദ് മ​ൻ​സി​ലി​ൽ​നി​ന്ന്​ മേ​ക്കോ​ൺ വെ​ള്ളു​ത്ത​റ എ.​എ​സ്​ മ​ൻ​സി​ലി​ൽ വാ​ട​ക​ക്ക്​ താ​മ​സി​ക്കു​ന്ന കൊ​ള്ളി നി​യാ​സ് എ​ന്ന നി​യാ​സി​നെ​യാ​ണ് (29)​ എം.​ഡി.​എം.​എ​യു​മാ​യി എ​ക്‌​സൈ​സ് എ​ൻ​ഫോ​ഴ്‌​സ്‌​മെ​ന്റ് ആ​ൻ​ഡ്​ ആ​ൻ​ഡി ന​ർ​ക്കോ​ട്ടി​ക്ക് സ്പെ​ഷ്യ​ൽ സ്ക്വാ​ഡ് സ​ർ​ക്കി​ൾ ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ടോ​ണി ജോ​സി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ലു​ള്ള സം​ഘം പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്.

കൊ​ല്ലം, ആ​ല​പ്പു​ഴ ജി​ല്ല​ക​ളി​ലെ നി​ര​വ​ധി മാ​ല​പൊ​ട്ടി​ക്ക​ൽ കേ​സു​ക​ളി​ലും വ​ർ​ക്ക​ല സ്വ​കാ​ര്യ റി​സോ​ർ​ട്ടി​ൽ യു​വാ​വി​നെ ത​ട്ടി​ക്കൊ​ണ്ടു​പോ​യി കൊ​ല​പ്പെ​ടു​ത്താ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച കേ​സി​ലും പ്ര​തി​യാ​യ ഇ​യാ​ൾ കാ​പ്പ നി​യ​മ​പ്ര​കാ​രം ക​രു​ത​ൽ ത​ട​ങ്ക​ലി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ജ​യി​ൽ മോ​ചി​ത​നാ​യ​ശേ​ഷം ഇ​യാ​ളും കൂ​ട്ടാ​ളി​ക​ളാ​യ കു​റ​ച്ച് യു​വാ​ക്ക​ളും ചേ​ർ​ന്ന് വ്യാ​പ​ക​മാ​യി ല​ഹ​രി ക​ച്ച​വ​ടം ന​ട​ത്തു​ന്ന​താ​യി എ​ക്സൈ​സ് ഡെ​പ്യൂ​ട്ടി ക​മീ​ഷ​ണ​ർ വി. ​റോ​ബ​ർ​ട്ടി​ന്‌ ര​ഹ​സ്യ വി​വ​രം ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ഇ​യാ​ൾ എ​ക്സൈ​സ് ഷാ​ഡോ സം​ഘ​ത്തി​ന്റെ നി​രീ​ക്ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​യി​രു​ന്നു. ആ​ഡം​ബ​ര വീ​ടു​ക​ൾ വാ​ട​ക​ക്കെ​ടു​ത്ത് താ​മ​സി​ക്കു​ക​യും വാ​ട​ക​യി​ലോ പ​ണ​യ​ത്തി​ലോ കാ​റു​ക​ൾ സം​ഘ​ടി​പ്പി​ച്ച് അ​തി​ൽ ക​റ​ങ്ങി ന​ട​ന്ന് ല​ഹ​രി വി​ൽ​പ​ന ന​ട​ത്തു​ന്ന​താ​യി​രു​ന്നു ഇ​യാ​ളു​ടെ രീ​തി. ഈ ​റാ​ക്ക​റ്റി​ലെ മ​റ്റു​ള്ള​വ​രെ ക​ണ്ടെ​ത്താ​ൻ സൈ​ബ​ർ സെ​ൽ സ​ഹാ​യ​ത്തോ​ടെ അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ച​താ​യി സി.​ഐ ടോ​ണി ജോ​സ് അ​റി​യി​ച്ചു.

റെ​യ്‌​ഡി​ൽ സി.​ഇ.​ഒ​മാ​രാ​യ ശ്രീ​നാ​ഥ്, അ​നീ​ഷ്, ഗോ​പ​കു​മാ​ർ, ജൂ​ലി​യ​ൻ ക്രൂ​സ്, അ​ജീ​ഷ് ബാ​ബു, സൂ​ര​ജ്, വ​നി​ത സി.​ഇ.​ഒ ജാ​സ്മി​ൻ, പ്രി​വ​ന്റീ​വ് ഓ​ഫി​സ​ർ കെ.​ജി. ര​ഘു, എ​ക്‌​സൈ​സ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ ബി. ​വി​ഷ്ണു എ​ന്നി​വ​ർ പ​ങ്കെ​ടു​ത്തു. കൊ​ല്ലം ജു​ഡീ​ഷ്യ​ൽ ഫ​സ്റ്റ് ക്ലാ​സ് മ​ജി​സ്ട്രേ​റ്റ് കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ പ്ര​തി​യെ 14 ദി​വ​സ​ത്തേ​ക്ക് റി​മാ​ൻ​ഡ് ചെ​യ്തു.

Leave A Reply