100 രൂ​പ​യു​ടെ ക​ള്ള​നോ​ട്ടു​ക​ളു​മാ​യി പി​ടി​യി​ലാ​യ കേ​സി​ൽ പ്ര​തി​ക്ക് 22 വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്​ ശേ​ഷം ശി​ക്ഷ

കൊ​ല്ലം: 100 രൂ​പ​യു​ടെ ക​ള്ള​നോ​ട്ടു​ക​ളു​മാ​യി പി​ടി​യി​ലാ​യ കേ​സി​ൽ പ്ര​തി​ക്ക് 22 വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ൾ​ക്ക്​ ശേ​ഷം ശി​ക്ഷ. 2001 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 23ന്​ ​കൊ​ല്ലം ബീ​ച്ചി​ൽ അ​റ​സ്റ്റി​ലാ​യ മ​ന​യി​ൽ​കു​ള​ങ്ങ​ര, മി​നി ഭ​വ​നി​ൽ മ​ദ​ന​ൻ​പി​ള്ള​യെ​യാ​ണ് (69) അ​ഞ്ച്​ വ​ർ​ഷം ക​ഠി​ന ത​ട​വി​നും 50,000 രൂ​പ പി​ഴ​യ​ട​ക്കാ​നും വി​ധി​ച്ച്​ കൊ​ല്ലം അ​ഡീ​ഷ​ന​ൽ ജി​ല്ല സെ​ഷ​ൻ​സ് ജ​ഡ്ജി പി.​എ​ൻ. വി​നോ​ദ് ഉ​ത്ത​ര​വി​ട്ട​ത്. പ്രോ​സി​ക്യൂ​ഷ​ന് വേ​ണ്ടി അ​ഡീ​ഷ​ന​ൽ പ​ബ്ലി​ക് പ്രോ​സി​ക്യൂ​ട്ട​ർ സി​സി​ൻ ജി. ​മു​ണ്ട​യ്ക്ക​ൽ ഹാ​ജ​രാ​യി.

പ​ള്ളി​ത്തോ​ട്ടം എ​സ്.​എ​ച്ച്.​ഒ ആ​യി​രു​ന്ന കെ. ​അ​ശോ​ക് കു​മാ​ർ 2001 ഫെ​ബ്രു​വ​രി 23ന്​ ​കൊ​ല്ലം വാ​ടി​യി​ൽ ക​ള്ള​നോ​ട്ട് കൈ​മാ​റാ​ൻ ശ്ര​മി​ച്ച സു​കു​മാ​ര​ൻ, സു​രേ​ഷ്കു​മാ​ർ, പ​ര​മേ​ശ്വ​ര​ൻ എ​ന്നി​വ​രെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. തു​ട​ർ​ന്ന് ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് വാ​ടി​യി​ൽ​നി​ന്ന് അ​ന്ന് ഓ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട മ​ദ​ന​ൻ പി​ള്ള​യെ അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്ത​ത്. കൊ​ല്ലം സി.​ബി.​സി.​ഐ.​ഡി യൂ​നി​റ്റ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ന​ട​ത്തി​യ കേ​സി​ൽ ഡി​വൈ.​എ​സ്.​പി എ​സ്. ഷി​ഹാ​ബു​ദ്ദീ​നാ​ണ് കു​റ്റ​പ​ത്രം ഹാ​ജ​രാ​ക്കി​യ​ത്.

Leave A Reply