ഐസിസി ലോകകപ്പ് 2023: പാകിസ്ഥാൻ മത്സരങ്ങൾക്കായി കർശന സുരക്ഷാ ക്രമീകരണങ്ങൾ ഒരുക്കുമെന്ന് സിഎബി പ്രസിഡന്റ് സ്നേഹാശിഷ് ​​ഗാംഗുലി

 

ഐസിസി ക്രിക്കറ്റ് ലോകകപ്പിന്റെ ഷെഡ്യൂൾ ചൊവ്വാഴ്ച പ്രഖ്യാപിച്ചു. 2011 ന് ശേഷം ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ആരാധകർക്ക് അവരുടെ കൺമുന്നിൽ ലോക സംഭവത്തിന് സാക്ഷ്യം വഹിക്കാനുള്ള സമയമാണിത്. സിറ്റി ഓഫ് ജോയ് ലോകകപ്പിൽ അഞ്ച് സുപ്രധാന മത്സരങ്ങൾ സംഘടിപ്പിക്കാനിരിക്കെ ഈഡൻ ഗാർഡനും ഇതിലേക്ക് ചുരുളഴിയുകയാണ്.

ഇന്ത്യയും ദക്ഷിണാഫ്രിക്കയും തമ്മിലുള്ള ഏറ്റവും നിർണായകമായ മത്സരവും ബംഗ്ലാദേശ്, പാകിസ്ഥാൻ മത്സരങ്ങളും ഈഡന് ലഭിച്ചു. കൊൽക്കത്തയിലെ സിഎബിയിൽ (ക്രിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ ഓഫ് ബംഗാൾ) സന്തോഷകരമായ അന്തരീക്ഷമാണ്.

ബിസിസിഐയുടെയും ഐസിസിയുടെയും തീരുമാനങ്ങളിൽ സൗരവ് ഗാംഗുലിയുടെ ജ്യേഷ്ഠനും സിഎബി പ്രസിഡന്റുമായ സ്നേഹാശിഷ് ​​ഗാംഗുലി സന്തോഷിച്ചു. അഞ്ച് നിർണായക മത്സരങ്ങൾക്ക് ബിസിസിഐക്കും ജയ് ഷായ്ക്കും അദ്ദേഹം നന്ദി പറഞ്ഞു.

Leave A Reply