മാ​ലി​ന്യ​നി​ക്ഷേ​പ​ക​രു​ടെ ഫോ​ട്ടോ​ അ​യ​ച്ചാ​ൽ പാ​രി​തോ​ഷി​കം ന​ൽ​കാ​ൻ​ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ന​ഗ​ര​സ​ഭ

തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം: മാ​ലി​ന്യം പൊ​തു​നി​ര​ത്തു​ക​ളി​ൽ വ​ലി​ച്ചെ​റി​യു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക്​ പി​​ഴ​യീ​ടാ​ക്കു​ന്ന​ത്​ പു​തി​യ കാ​ര്യ​മ​ല്ല. എ​ന്നാ​ൽ, മാ​ലി​ന്യ​നി​ക്ഷേ​പ​ക​രു​ടെ ഫോ​ട്ടോ​യോ വീ​ഡി​യോ​യോ അ​യ​ച്ചാ​ൽ പാ​രി​തോ​ഷി​കം ന​ൽ​കാ​ൻ ഒ​രു​ങ്ങു​ക​യാ​ണ്​ തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ന​ഗ​ര​സ​ഭ. ‘ന​ഗ​ര​സ​ഭ മാ​ലി​ന്യ​മു​ക്ത ന​വ​കേ​ര​ളം’ എ​ന്ന ല​ക്ഷ്യം കൈ​വ​രി​ക്കു​ന്ന​തി​നും പൗ​ര​ൻ​മാ​ർ​ക്ക് ആ​രോ​ഗ്യ​ക​ര​മാ​യ അ​ന്ത​രീ​ക്ഷം ഉ​റ​പ്പാ​ക്കു​ന്ന​തി​നും ല​ക്ഷ്യ​മി​ട്ടാ​ണ്​ പ​ദ്ധ​തി.

സ​ർ​ക്കാ​റി​ന്റെ ഉ​ത്ത​ര​വി​ന്റെ അ​ടി​സ്ഥാ​ന​ത്തി​ൽ സം​സ്​​ഥാ​ന​ത്തെ വി​വി​ധ ത​ദ്ദേ​ശ സ്വ​യം​ഭ​ര​ണ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ സ​മാ​ന പ്ര​ചാ​ര​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചി​ട്ടു​ണ്ട്. തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ തീ​രു​മാ​നം വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച​യാ​ണ്​ ഉ​ത്ത​ര​വാ​യി​റ​ങ്ങി​യ​ത്.

മാ​ലി​ന്യ​നി​ക്ഷേ​പം ന​ട​ത്തു​ന്ന​വ​രെ​ക്കു​റി​ച്ച് തെ​ളി​വ് സ​ഹി​തം വി​വ​രം ന​ൽ​കു​ന്ന​വ​ർ​ക്ക് പി​ഴ ഈ​ടാ​ക്കു​ന്ന മു​റ​ക്കാ​ണ്​ പാ​രി​തോ​ഷി​കം ന​ൽ​കു​ക. മാ​ലി​ന്യ നി​ക്ഷേ​പം സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വി​വ​ര​ങ്ങ​ൾ 9188909427, 9188909429 എ​ന്നീ ന​മ്പ​റു​ക​ളി​ലും thiruvananthapuramtmc@gmail.com എ​ന്ന മെ​യി​ലി​ലേ​ക്കും അ​യ​ക്കാം.

Leave A Reply