പുരുഷന്മാരുടെ ജൂനിയർ ഏഷ്യാ കപ്പ്: പാകിസ്ഥാൻ വെല്ലുവിളി നേരിടാൻ ഇന്ത്യൻ ഹോക്കി ടീം ഒരുങ്ങി

ഒമാനിലെ സലാലയിൽ നടക്കുന്ന പുരുഷന്മാരുടെ ജൂനിയർ ഏഷ്യാ കപ്പിൽ തുടർച്ചയായി രണ്ട് മത്സരങ്ങൾ വിജയിച്ച് ആവേശകരമായ രീതിയിൽ തങ്ങളുടെ കാമ്പെയ്‌ൻ ആരംഭിച്ചതിന് ശേഷം ഇന്ത്യ ശനിയാഴ്ച ചിരവൈരികളായ പാകിസ്ഥാനെ നേരിടും.

പൂൾ എയിലെ തങ്ങളുടെ ആദ്യ മത്സരത്തിൽ ചൈനീസ് തായ്‌പേയ്‌ക്കെതിരെ 18-0 ന് തകർപ്പൻ ജയം നേടിയ ഇന്ത്യ, വ്യാഴാഴ്ച ജപ്പാനെതിരെ 3-1ന്  വിജയിച്ചു.  അരജീത് സിംഗ് ഹുണ്ടൽ (36′), ശാരദാ നന്ദ് തിവാരി (39′), ഉത്തം സിംഗ് (39′) എന്നിവരുടെ തിരിച്ചുവരവ് നേടി. 56′) ഓരോ ഗോൾ വീതം നേടി.

ഏറ്റുമുട്ടലിന് മുന്നോടിയായി സംസാരിച്ച ക്യാപ്റ്റൻ ഉത്തം സിംഗ് പറഞ്ഞു: “ഞങ്ങൾ ശക്തമായ  ഫോമിലാണ് ടൂർണമെന്റ് ആരംഭിച്ചത്, പാകിസ്ഥാനെതിരെ അതേ മാനസികാവസ്ഥയിൽ തുടരാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ആദ്യ രണ്ട് വിജയങ്ങൾ ടൂർണമെന്റിലൂടെ കടന്നുപോകാൻ ആവശ്യമായ ആത്മവിശ്വാസം ഞങ്ങൾക്ക് നൽകി. പാക്കിസ്ഥാനും ശക്തമായ ഒരു ടീമുണ്ട്, അത് ഇഞ്ചോടിഞ്ച് പോരാട്ടമായിരിക്കും.”

Leave A Reply