ചൈ​ന​യി​ല്‍ വീ​ണ്ടും കോ​വി​ഡ് ഭീതി; പ്രതിവാരം 65 ദശലക്ഷം കേസുകൾ, ജാഗ്രത മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി അധികൃതർ…..!

ബെ​യ്ജിം​ഗ്: ചൈ​ന​യി​ല്‍ വീ​ണ്ടും ശ​ക്ത​മാ​യ കോ​വി​ഡ് ത​രം​ഗം ആ​രം​ഭി​ച്ച​താ​യി റി​പ്പോ​ര്‍​ട്ട്. അ​ന്താ​രാ​ഷ്ട്ര മാ​ധ്യ​മം “വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ പോ​സ്റ്റ്’ ആ​ണ് ഇ​ത് സം​ബ​ന്ധി​ച്ച വാ​ര്‍​ത്ത പ​ങ്കു​വ​ച്ചി​രി​ക്കു​ന്ന​ത്.

ക​ഴി​ഞ്ഞ ശൈ​ത്യ​കാ​ല​ത്ത് ത​ങ്ങ​ള്‍ കോ​വി​ഡ് മു​ക്ത​രാ​യി എ​ന്ന് ചൈ​ന പ്ര​ഖ്യാ​പി​ച്ച​തി​ന് ശേ​ഷം വ​രു​ന്ന ശ​ക്ത​മാ​യ ത​രം​ഗ​മാ​ണി​ത്. ജൂ​ണി​ല്‍ അ​ത്യ​ധി​കം ഉ​യ​രു​മെ​ന്നും ആ​ഴ്ച​യി​ല്‍ 65 ദ​ശ​ല​ക്ഷം ആ​ളു​ക​ളെ രോ​ഗം ബാ​ധി​ക്കു​മെ​ന്നും വാ​ഷിം​ഗ്ട​ണ്‍ പോ​സ്റ്റ് പ​റ​യു​ന്നു.

എക്‌സ്ബിബി ഒ​മി​ക്രോ​ണ്‍ വ​ക​ഭേ​ദ​ങ്ങ​ളാ​ണ് നി​ല​വി​ല്‍ ചൈ​ന​യി​ല്‍ കോ​വി​ഡ് കേ​സു​ക​ള്‍ വ​ര്‍​ധി​പ്പി​ക്കു​ന്ന​ത്. ഇ​തി​നെ​തി​രേ പ്ര​യോ​ഗി​ക്കാ​വു​ന്ന വാ​ക്‌​സി​നു​ക​ള്‍ എ​ത്ര​യും പെ​ട്ടെ​ന്ന് ല​ഭ്യ​മാ​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മ​ത്തി​ലാ​ണ് ചൈ​ന​. 

Leave A Reply