കോ​ഴി​ക്കോ​ട് ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ ഷോ​പ്പി​ങ് കോം​പ്ല​ക്സ് കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ൽ തീ​പി​ടി​ച്ച​ത് പ​രി​ഭ്രാ​ന്തി​യു​ണ്ടാ​ക്കി

കോ​ഴി​ക്കോ​ട്: ന​ഗ​ര​ത്തി​ൽ ഷോ​പ്പി​ങ് കോം​പ്ല​ക്സ് കെ​ട്ടി​ട​ത്തി​ൽ തീ​പി​ടി​ച്ച​ത് പ​രി​ഭ്രാ​ന്തി​യു​ണ്ടാ​ക്കി. ദേ​ശീ​യ​പാ​ത​യി​ൽ ന​ട​ക്കാ​വ് ഇം​ഗ്ലീ​ഷ് പ​ള്ളി​ക്ക് സ​മീ​പം ത​ൻ​വീ​ർ കോം​പ്ല​ക്സി​ലെ മി​ൽ​മ ഷോ​പ്പി​ലാ​ണ് വ്യാ​ഴാ​ഴ്ച രാ​വി​ലെ 11ഓ​ടെ തീ​പ​ട​ർ​ന്ന​ത്. ഗ്യാ​സ് സി​ലി​ണ്ട​ർ മാ​റ്റു​ന്ന​തി​നി​ടെ​യാ​ണ് തീ​പി​ടി​ത്തം. ഷോ​പ്പി​ന്റെ മേ​ൽ​ത​ട്ടി​ൽ ഭ​ക്ഷ​ണം ക​ഴി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രി​ക്കു​ന്ന​വ​രും ജീ​വ​ന​ക്കാ​ര​ൻ സു​രേ​ഷ് കു​മാ​റു​മ​ട​ക്കം പു​റ​ത്തേ​ക്കോ​ടി ര​ക്ഷ​പ്പെ​ട്ട​തി​നാ​ൽ വ​ലി​യ അ​പ​ക​ടം ഒ​ഴി​വാ​യി.

ഷോ​പ്പി​ങ് കോം​പ്ല​ക്സ് മു​ഴു​വ​ൻ പു​ക​നി​റ​ഞ്ഞ​തോ​ടെ മു​ക​ൾ​നി​ല​ക​ളി​ൽ സ്വ​കാ​ര്യ വി​ദ്യാ​ഭ്യാ​സ സ്ഥാ​പ​ന​ങ്ങ​ളി​ൽ പ​ഠി​ച്ചു​കൊ​ണ്ടി​രു​ന്ന വി​ദ്യാ​ർ​ഥി​ക​ള​ട​ക്കം പു​റ​ത്തേ​ക്കോ​ടി. ​പ​രി​ഭ്രാ​ന്തി​ക്കി​ടെ ഇം​ഗ്ലീ​ഷ് പ​ള്ളി ഭാ​ഗ​ത്ത് ഗ​താ​ഗ​ത ത​ട​സ്സ​വു​മു​ണ്ടാ​യി. ന​രി​ക്കു​നി സ്വ​ദേ​ശി ര​തീ​ഷാ​ണ് ക​ട ന​ട​ത്തു​ന്ന​ത്. മി​ൽ​മ ഷോ​പ്പ് പൂ​ർ​ണ​മാ​യി ക​ത്തി. ല​ക്ഷ​ത്തി​ലേ​റെ രൂ​പ​യു​ടെ ന​ഷ്ടം ക​ണ​ക്കാ​ക്കു​ന്നു. ബീ​ച്ച് ഫ​യ​ർ സ്റ്റേ​ഷ​നി​ൽ​നി​ന്ന് സ്റ്റേ​ഷ​ൻ ഓ​ഫി​സ​ർ പി. ​സ​തീ​ശി​ന്റെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ മൂ​ന്ന് യൂ​നി​റ്റ് ഫ​യ​ർ ഫോ​ഴ്സെ​ത്തി​യാ​ണ് തീ​യ​ണ​ച്ച​ത്.

Leave A Reply