ജെഎസ്കെയിലെ സുരേഷ് ഗോപിയുടെയും അനുപമ പരമേശ്വരന്റെയും ഫസ്റ്റ് ലുക്ക് പുറത്ത്

സുരേഷ് ഗോപിയും അനുപമ പരമേശ്വരനും ജെഎസ്‌കെ എന്ന ഒരു ലീഗൽ ത്രില്ലർ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് ഞങ്ങൾ നേരത്തെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. പ്രവീൺ നാരായണൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ സുരേഷ് ഗോപി അഭിഭാഷകന്റെ വേഷത്തിലാണ് എത്തുന്നത്. ചിത്രത്തിലെ അദ്ദേഹവും അനുപമ പരമേശ്വരനും ഉൾപ്പെടുന്ന ഒരു പുതിയ സ്റ്റിൽ നിർമ്മാതാക്കൾ അടുത്തിടെ പങ്കിട്ടു. ഒരു കോടതിമുറിയിൽ ഒരുക്കിയിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിൽ സുരേഷ് ഗോപി അഭിഭാഷകന്റെ വേഷത്തിൽ ഇരിക്കുമ്പോൾ അനുപമ തന്റെ കക്ഷിയായി അഭിനയിക്കുന്നതായി തോന്നുന്നു.

ജെഎസ്‌കെയുടെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ അടുത്തിടെ തൃശൂരിൽ ആരംഭിച്ചു. സുരേഷ് ഗോപിയുടെ ഇളയ മകൻ മാധവ് സുരേഷ്, ശ്രുതി രാമചന്ദ്രൻ, ദിവ്യ പിള്ള, അസ്‌കർ അലി, ബൈജു സന്തോഷ്, കോട്ടയം രമേഷ്, ഷോബി തിലകൻ തുടങ്ങി നിരവധി താരങ്ങൾ ഇതിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. ജയ് വിഷ്ണു സഹ രചന നിർവഹിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രാഹകൻ റീനദിവ്, എഡിറ്റിംഗ് സംജിത്ത്. കോസ്‌മോസ് എന്റർടൈൻമെന്റ്‌സാണ് ഇത് നിർമ്മിക്കുന്നത്.

ചെറിയ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം മലയാളത്തിലേക്കുള്ള അനുപമയുടെ തിരിച്ചുവരവാണ് ജെഎസ്കെ അടയാളപ്പെടുത്തുന്നത്. മണിയറയിലെ അശോകൻ ആയിരുന്നു പ്രേമം നടന്റെ അവസാന മലയാളം റിലീസ്. അതേസമയം, ബിജു മേനോൻ നായകനാകുന്ന ഗരുഡൻ എന്ന ചിത്രത്തിലും സുരേഷ് ഗോപി ഒരേസമയം പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. മിഥുൻ മാനുവൽ തോമസിന്റെ തിരക്കഥയിൽ നവാഗതനായ അരുൺ വർമ്മയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്.

Leave A Reply