ഡിസ്നി ഹോട്ട്സ്റ്റാറിന് വേണ്ടി ഒരു വെബ് സീരീസ് ഒരുക്കാൻ നിതിൻ രൺജി പണിക്കർ

 

കസബ, കാവൽ എന്നീ ചിത്രങ്ങൾ ഒരുക്കിയ നിതിൻ രഞ്ജി പണിക്കർ അടുത്തതായി ഡിസ്നി ഹോട്ട്സ്റ്റാറിന് വേണ്ടി ഒരു വെബ് സീരീസ് സംവിധാനം ചെയ്യും. നിതിൻ തന്നെ തിരക്കഥയെഴുതി, വരാനിരിക്കുന്ന സീരീസ് ഒരു കാലഘട്ട പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള രസകരമായ ഷോയാണെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്.

സുരാജ് വെഞ്ഞാറമൂട്, കലാഭവൻ ഷാജോൺ, ഗ്രേസ് ആന്റണി എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ശ്വേത മേനോൻ, നിരഞ്ജന അനൂപ്, കനി കുസൃതി, പ്രശാന്ത് അലക്സാണ്ടർ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. നിഥിന്റെ കാവൽ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഛായാഗ്രഹണം നിർവ്വഹിച്ച ദേശീയ അവാർഡ് ജേതാവ് നിഖിൽ എസ് പ്രവീൺ ആണ് ഛായാഗ്രഹണം നിർവഹിക്കുന്നത്. ജൂണിൽ ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കാനാണ് അണിയറപ്രവർത്തകർ ആലോചിക്കുന്നത്.

ഡിസ്‌നി ഹോട്ട്‌സ്റ്റാർ ഈയിടെയായി മൂന്ന് വെബ് സീരീസുകൾ അണിനിരന്നതിനാൽ മലയാളം ഉള്ളടക്കത്തിൽ വർദ്ധിച്ചുവരുന്ന താൽപ്പര്യം കാണിക്കുന്നു. സ്ട്രീമറിന്റെ കന്നി മലയാളം സീരീസ് കേരള ക്രൈം ഫയൽസ് ജൂണിൽ പ്രീമിയറിനായി ഒരുങ്ങുകയാണ്. മധുരം ഫെയിം ജൂണിലെ അഹമ്മദ് ഖബീർ സംവിധാനം ചെയ്ത ത്രില്ലർ ഷോയിൽ അജു വർഗീസും ലാലുമാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

Leave A Reply