നിവിൻ പോളി-ഡിജോ ജോസ് ആന്റണി ചിത്രത്തിൻറെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂൾ ആരംഭിച്ചു

ഹനീഫ് അദേനിയുടെ ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് അടുത്തിടെ പൂർത്തിയാക്കിയ നിവിൻ പോളി അടുത്തതായി ഡിജോ ജോസ് ആന്റണിക്കൊപ്പം തന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ചിത്രത്തിന്റെ രണ്ടാം ഷെഡ്യൂളിൽ ജോയിൻ ചെയ്യും. NP 43 എന്ന് താൽക്കാലികമായി പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ഇതിന്റെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂൾ നേരത്തെ ദുബായിൽ പൂർത്തിയാക്കിയിരുന്നു. ജനഗണമനയുടെ വിജയത്തിന് ശേഷം ഡിജോയും എഴുത്തുകാരൻ ഷാരിസ് മുഹമ്മദും വീണ്ടും ഒന്നിക്കുന്നതിന്റെ അടയാളമാണിത്.

NP 43 ന്റെ രണ്ടാം പാദം കണ്ണൂരിലും കാസർഗോഡും ചിത്രീകരിക്കും, ചില ഭാഗങ്ങൾ ഉത്തരേന്ത്യയുടെ ചില ഭാഗങ്ങളിലും ചിത്രീകരിക്കും. ക്യാമറയ്ക്ക് പിന്നിൽ സുധീപ് ഇളമൺ, സംഗീതസംവിധായകൻ ജേക്സ് ബിജോയ്, എഡിറ്റർ ശ്രീജിത്ത് സാരംഗ് എന്നിവരടങ്ങുന്നതാണ് ഇതിന്റെ സാങ്കേതിക ടീം.

അതേസമയം നിവിൻ തമിഴ് ചിത്രം ഏഴു കടൽ ഏഴു മലൈ റിലീസിന് ഒരുങ്ങുകയാണ്. റാം സംവിധാനം ചെയ്ത ചിത്രത്തിൽ അഞ്ജലിയും സൂരിയും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

Leave A Reply