പ​ട്ട​ണ​ത്തി​ൽ തെ​രു​വു​നാ​യ്ക​ളു​ടെ ശ​ല്യം രൂ​ക്ഷ​മാ​യ​തോ​ടെ ജ​നം ഭീ​തി​യി​ൽ

പു​ന​ലൂ​ർ: പ​ട്ട​ണ​ത്തി​ൽ തെ​രു​വു​നാ​യ്ക​ളു​ടെ ശ​ല്യം രൂ​ക്ഷ​മാ​യ​തോ​ടെ ജ​നം ഭീ​തി​യി​ൽ. ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം പൊ​ലീ​സു​കാ​ര​നെ​യ​ട​ക്കം ഏ​ഴു​പേ​രെ തെ​രു​വ്​​നാ​യ്​ ക​ടി​ച്ചു. കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ജ​ങ്ഷ​നി​ൽ പോ​യി​ൻ​റ് ഡ്യൂ​ട്ടി​യി​ലു​ണ്ടാ​യി​രു​ന്ന എ.​ആ​ർ ക്യാ​മ്പി​ലെ കോ​ൺ​സ്റ്റ​ബി​ൾ, കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ഡി​പ്പോ​യി​ലെ ഡ്രൈ​വ​ർ ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ​യു​ള്ള​വ​ർ​ക്കാ​ണ്​ ക​ടി​യേ​റ്റ​ത്. കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ഡി​പ്പോ പ​രി​സ​ര​ത്തി​ലും ക​ച്ചേ​രി റോ​ഡി​ലു​മാ​ണ്​ കൂ​ടു​ത​ൽ പേ​ർ ആ​ക്ര​മ​ണ​ത്തി​നി​ര​യാ​യ​ത്​.

ക​ടി​യേ​റ്റ​വ​ർ പേ​വി​ഷ​ബാ​ധ പ്ര​തി​രോ​ധ കു​ത്തി​വെ​പ്പി​നാ​യി താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ എ​ത്തി​യെ​ങ്കി​ലും മ​രു​ന്നി​ല്ലാ​ത്ത​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് തി​രു​വ​ന​ന്ത​പു​രം മെ​ഡി​ക്ക​ൽ കോ​ള​ജ് അ​ട​ക്കം ആ​ശു​പ​ത്രി​ക​ളി​ലേ​ക്ക് റ​ഫ​ർ ചെ​യ്തു. ഒ​രു മാ​സ​ത്തി​ല​ധി​ക​മാ​യി താ​ലൂ​ക്ക് ആ​ശു​പ​ത്രി​യി​ൽ പേ​വി​ഷ​ബാ​ധ പ്ര​തി​രോ​ധ മ​രു​ന്നി​ല്ലാ​ത്ത​ത് കി​ഴ​ക്ക​ൻ മേ​ഖ​ല​യി​ലു​ള്ള ജ​ന​ങ്ങ​ളെ ബു​ദ്ധി​മു​ട്ടി​ക്കു​ന്നു.

പ​ട്ട​ണ​ത്തി​ൽ ചെ​മ്മ​ന്തൂ​ർ ബ​സ്റ്റാ​ൻ​ഡ് പ​രി​സ​രം, മാ​ർ​ക്ക​റ്റ്, റെ​യി​ൽ​വേ സ്റ്റേ​ഷ​ൻ, എം.​എ​ൽ.​എ റോ​ഡ്, കെ.​എ​സ്.​ആ​ർ.​ടി.​സി ഡി​പ്പോ തു​ട​ങ്ങി​യ ജ​ന​ബാ​ഹു​ല്യ​മു​ള്ള എ​ല്ലാ​യി​ട​വും തെ​രു​വ് നാ​യ്ക്ക​ളു​ടെ ആ​വാ​സ​കേ​ന്ദ്ര​മാ​ണ്. നാ​യ​ക​ളു​ടെ എ​ണ്ണം ക്ര​മാ​തീ​ത​മാ​യി വ​ർ​ധി​ച്ച​തി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് ആ​റു​മാ​സം മു​മ്പ് ന​ഗ​ര​സ​ഭ​യു​ടെ നേ​തൃ​ത്വ​ത്തി​ൽ വ​ന്ധ്യം​ക​രി​ക്കാ​നു​ള്ള ശ്ര​മം തു​ട​ങ്ങി​യെ​ങ്കി​ലും മൃ​ഗ​സ്നേ​ഹി​ക​ളു​ടെ എ​തി​ർ​പ്പി​നെ തു​ട​ർ​ന്ന് പ​ദ്ധ​തി ല​ക്ഷ്യം​ക​ണ്ടി​ല്ല.

Leave A Reply