ഐപിഎൽ 2023: റാഷിദ് ഖാൻ മറ്റൊരു ലീഗിൽ നിന്നുള്ള കളിക്കാരനാണെന്ന് ഹർഭജൻ സിംഗ്

 

അടുത്ത മാസം ഇംഗ്ലണ്ടിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയ്‌ക്കെതിരായ ഐസിസി വേൾഡ് ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് (ഡബ്ല്യുടിസി) ഫൈനലിനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പ് ആരംഭിച്ചപ്പോൾ ടീം ഇന്ത്യ വ്യാഴാഴ്ച പുതിയ സ്പോൺസർമാരായ അഡിഡാസുമായുള്ള പരിശീലന കിറ്റ് പുറത്തിറക്കി.

ഈ ആഴ്ച ആദ്യം, ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ടീമിന്റെ പുതിയ കിറ്റ് സ്പോൺസറായി അഡിഡാസിനെ ഒപ്പിട്ടതായി ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് കൺട്രോൾ ബോർഡ് (ബിസിസിഐ) സെക്രട്ടറി ജയ് ഷാ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

തങ്ങളുടെ ഔദ്യോഗിക ട്വിറ്റർ ഹാൻഡിലിലൂടെയാണ് ബിസിസിഐ ടീം ഇന്ത്യയുടെ പുതിയ പരിശീലന കിറ്റ് വെളിപ്പെടുത്തിയത്. മുഖ്യ പരിശീലകൻ രാഹുൽ ദ്രാവിഡ്, ഫാസ്റ്റ് ബൗളർമാരായ ഷാർദുൽ താക്കൂർ, ഉമേഷ് യാദവ് എന്നിവരുൾപ്പെടെയുള്ള കോച്ചിംഗ് സ്റ്റാഫാണ് പുതിയ കിറ്റിൽ ചിത്രീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. ജൂൺ 7 മുതൽ 11 വരെ നടക്കുന്ന ഐസിസി ലോക ടെസ്റ്റ് ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ഫൈനലിൽ ഇന്ത്യ ഓവലിൽ ഓസ്‌ട്രേലിയയെ നേരിടും.

Leave A Reply