റാഷിദ് ഖാൻ വ്യത്യസ്തമായ ലീഗിൽ നിന്നുള്ള കളിക്കാരനാണെന്ന് ഹർഭജൻ സിംഗ്

ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസ് സ്പിന്നർ റാഷിദ് ഖാനെ പുകഴ്ത്തി മുൻ ഇന്ത്യൻ സ്പിന്നർ ഹർഭജൻ സിംഗ്, അദ്ദേഹം വ്യത്യസ്തമായ ലീഗിൽ നിന്നുള്ള കളിക്കാരനാണെന്ന് പറഞ്ഞു. അഹമ്മദാബാദിലെ നരേന്ദ്ര മോദി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നടക്കുന്ന ഐപിഎൽ 2023 ലെ രണ്ടാം ക്വാളിഫയറിൽ അഞ്ച് തവണ ചാമ്പ്യൻമാരായ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസുമായി ഏറ്റുമുട്ടാൻ ജിടി ഒരുങ്ങുന്നു.

സ്റ്റാർ സ്‌പോർട്‌സിനോട് സംസാരിച്ച ഹർഭജൻ, റാഷിദ് വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ലീഗിൽ നിന്നുള്ള കളിക്കാരനാണെന്ന് പറഞ്ഞു, അദ്ദേഹത്തെപ്പോലെയുള്ള ഒരു കളിക്കാരനെ തങ്ങളുടെ റാങ്കിൽ ലഭിക്കാൻ ജിടി അസാധാരണമായി ഭാഗ്യവാനാണെന്നും കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഐപിഎൽ 2023ൽ 223.21 സ്‌ട്രൈക്ക് റേറ്റിൽ 25 വിക്കറ്റും 125 റൺസും റാഷിദ് നേടിയിട്ടുണ്ട്.

“റാഷിദ് ഖാൻ വ്യത്യസ്തമായ ഒരു ലീഗിൽ നിന്നുള്ള കളിക്കാരനാണ്. അദ്ദേഹം കൂമ്പാരമായി വിക്കറ്റുകൾ വീഴ്ത്തുന്നു, അദ്ദേഹം റൺസ് നേടുന്നു, ഒരു ഗൺ ഫീൽഡറാണ്, ക്യാപ്റ്റൻ ഹാർദിക് ലഭ്യമല്ലാത്തപ്പോഴെല്ലാം അദ്ദേഹം ജിടിയെ നയിച്ചു. അദ്ദേഹം എല്ലാം ചെയ്തു, മികച്ചുനിന്നു. ജിടിക്ക് അസാധാരണമായി ഭാഗ്യമുണ്ട്. റാഷിദിനെ പോലൊരു കളിക്കാരൻ അവരുടെ നിരയിലുണ്ടാകട്ടെ,” ഹർഭജൻ പറഞ്ഞു.

Leave A Reply