നീലവെളിച്ചം സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തിറങ്ങി

 

ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘നീലിവെളിച്ചം’ ഏപ്രിൽ 2൦ന് പ്രദർശനത്തിന് എത്തും. ടോവിനോ തോമസ് നായകനായി എത്തുന്ന ചിത്രത്തിലെ നായിക ഭാർഗവിയെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് റിമ കല്ലിങ്കലാണ്.ആഷിഖ് അബു സംവിധാനം ചെയ്ത ‘നീലവെളിച്ചം’ വൈക്കം മുഹമ്മദ് ബഷീറിന്റെ പേരിലുള്ള ചെറുകഥയെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ്. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ പോസ്റ്റർ പുറത്തുവിട്ടു.

1964-ൽ ബിഗ് സ്‌ക്രീനിൽ ഈ കഥ ആവിഷ്‌കരിച്ചിരുന്നു. ‘ഭാർഗവി നിലയം’ എന്നായിരുന്നു ചിത്രത്തിന്റെ പേര്, ഹൊറർ ത്രില്ലർ സംവിധാനം ചെയ്തത് എ വിൻസെന്റാണ്. മധു, വിജയ നിർമല, പ്രേം നസീർ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ച ചിത്രമായിരുന്നു ഭാർഗവി നിലയം. ചെറുകഥയ്ക്ക് മറ്റൊരു ബിഗ് സ്‌ക്രീൻ അഡാപ്റ്റേഷൻ ലഭിക്കുന്നതിനാൽ, അഭിനേതാക്കളായ ടോവിനോ തോമസ്, റിമ കല്ലിങ്കൽ, റോഷൻ മാത്യു, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ എന്നിവർ പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. പ്രേക്ഷകർ റിലീസിനായി ആകാംക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ്.

സാങ്കേതിക വിഭാഗത്തിൽ ഗിരീഷ് ഗംഗാധരൻ ഛായാഗ്രഹണവും സൈജു ശ്രീധരൻ എഡിറ്റിങ്ങും നിർവ്വഹിക്കുന്നു. ബിജിബാലും റെക്‌സ് വിജയനും ചിത്രത്തിന് സംഗീതമൊരുക്കും. ജോതിഷ് ശങ്കർ പ്രൊഡക്ഷൻ ഡിസൈനറും സമീറ സനീഷ് വസ്ത്രാലങ്കാരവും നിർവ്വഹിക്കുന്നു.

 

 

 

Leave A Reply