മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി മാനേജർ സിറിയയിലെ തുർക്കിയിൽ ഭൂകമ്പ ബാധിതർക്കായി സംഭാവനകൾ നൽകാൻ  പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു

മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി മാനേജർ സിറിയയിലെ തുർക്കിയിൽ ഭൂകമ്പ ബാധിതർക്കായി സംഭാവനകൾ നൽകാൻ  പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നു. മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റി മാനേജർ പെപ് ഗ്വാർഡിയോള കഴിഞ്ഞ മാസം തുർക്കിയിലും സിറിയയിലും ഉണ്ടായ ഭൂകമ്പത്തിൽ നാശനഷ്ടം സംഭവിച്ച ആളുകളെ സഹായിക്കാൻ ആഹ്വാനം ചെയ്തു.

തുർക്കിയുടെ യുവജന കായിക മന്ത്രാലയം, ടർക്കിഷ് ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷൻ, ടർക്കിഷ് യൂണിയൻ ഓഫ് ക്ലബുകൾ, ബീഐഎൻ മീഡിയ ഗ്രൂപ്പ് എന്നിവ ചേർന്ന് സംഘടിപ്പിച്ച “തോളിൽ തോളോട് തോൾ” എന്ന ഫണ്ട് ശേഖരണ കാമ്പെയ്‌നിൽ 52 കാരനായ ഗ്വാർഡിയോള പങ്കെടുത്തു.

“മാഞ്ചസ്റ്റർ സിറ്റിയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച്, തുർക്കിയിലെയും സിറിയയിലെയും ഈ ദുരന്തത്തിന് അവിടെയുള്ള എല്ലാ ആളുകൾക്കും അയയ്ക്കാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു,” ടർക്കിഷ് ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷൻ ട്വിറ്ററിൽ പോസ്റ്റ് ചെയ്ത വീഡിയോ സന്ദേശത്തിൽ ഗ്വാർഡിയോള പറഞ്ഞു.

 

ഭൂകമ്പബാധിതരെ സഹായിക്കാൻ ലക്ഷ്യമിട്ടുള്ള കാമ്പയിൻ ജൂൺ 15 വരെ തുർക്കി യുവജന കായിക മന്ത്രാലയം, ടർക്കിഷ് ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷൻ, സൂപ്പർ ലിഗ് ക്ലബ്സ് അസോസിയേഷൻ ഫൗണ്ടേഷൻ, beIN മീഡിയ ഗ്രൂപ്പ് എന്നിവയുടെ നേതൃത്വത്തിൽ നടക്കുന്നു.

Leave A Reply