“സൂപ്പർ സെബാസ്റ്റ്യൻ ..: പുരുഷ പ്രേതത്തിലെ പുതിയ ഗാനം പുറത്തിറങ്ങി

 

കഴിഞ്ഞ വർഷം നിരൂപക പ്രശംസ നേടിയ ആവാസവ്യൂഹം (ദി ആർബിറ്റ് ഡോക്യുമെന്റേഷൻ ഓഫ് ആൻ ആംഫിബിയൻ ഹണ്ട്) നൽകിയ മലയാള ചലച്ചിത്ര സംവിധായകൻ കൃഷാന്ദ് തന്റെ അടുത്ത സിനിമയുമായി ഏതുകായണ്.  പുരുഷ പ്രേതം – ദി ആൺ ഗോസ്റ്റ് എന്ന് പേരിട്ടിരിക്കുന്ന ചിത്ര൦  നേരിട്ട് ഒടിടി റിലീസ് ആയി എത്തി.  സിനിമ മാർച്ച് 24ന്  സോണി ലിവിൽ റിലീസ്ആയി. ഇപ്പോൾ സിനിമയിലെ പുതിയ ഗാനം  പുറത്തിറങ്ങി. പ്രശാന്ത് അലക്‌സാണ്ടറിനും ജഗദീഷിനുമൊപ്പം ദർശന രാജേന്ദ്രനാണ് പ്രധാന താരമായി എത്തുന്നത്..

ദേവകി രാജേന്ദ്രൻ, ജെയിംസ് ഏലിയ, ജോളി ചിറയത്ത്, സിൻസ് ഷാൻ, ഐക ദേവ്, സഞ്ജു ശിവറാം, ഗീതി സംഗീത, പ്രമോദ് വെളിയനാട്, മാലാ പാർവതി, അർച്ചന സുരേഷ്, അരുൺ നാരായണൻ, നിഖിൽ ഫയിം, സുധ സുമിത്ര, പൂജ മോഹൻരാജ്, ചലച്ചിത്ര പ്രവർത്തകരായ ജിയോ ബേബി, മനോജ് കാന. എന്നിവരും അഭിനേതാക്കളുടെ ഭാഗമാണ്. ആവാസവ്യുഹത്തിൽ അഭിനയിച്ച രാഹുൽ രാജഗോപാൽ, ശ്രീജിത്ത് ബാബു, ശ്രീനാഥ് ബാബു എന്നിവരും പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു.

Leave A Reply