മലയാളത്തിലെ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട നടനെ വെളിപ്പെടുത്തി നടൻ നാനി

 

അദ്ദേഹത്തിന്റെ അസാധാരണമായ സ്വാഭാവിക അഭിനയവും മികച്ച തിരക്കഥാ തിരഞ്ഞെടുപ്പും കാരണം, തെലുങ്ക് നടൻ നാനിക്ക് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലുടനീളമുള്ള സിനിമാ പ്രേമികളിൽ നിന്ന് വലിയ ആരാധകരുണ്ട്. അടുത്തിടെ, ദസറയുടെ പ്രൊമോഷൻ പരിപാടിയിൽ, മലയാളത്തിലെ ഇതിഹാസ നടൻ മോഹൻലാലിന്റെ കടുത്ത ആരാധകനാണെന്ന് താരം വെളിപ്പെടുത്തി.

മോഹൻലാൽ നായകനായ ‘യോദ്ധ’ എന്ന സിനിമയുടെ ഡബ്ബ് ചെയ്ത പതിപ്പ് താൻ കുട്ടിയായിരുന്നപ്പോൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടെന്നും സിനിമ ശരിക്കും ഇഷ്ടപ്പെട്ടുവെന്നും നാനി പറഞ്ഞു. താൻ ആദ്യമായി കണ്ട മലയാള സിനിമ ‘യോദ്ധ’ ആണെന്നും അദ്ദേഹം വെളിപ്പെടുത്തി. താൻ ഒരു മലയാളം സിനിമ സംവിധാനം ചെയ്യുകയാണെങ്കിൽ നായക കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കാൻ മോഹൻലാലിനെയോ മമ്മൂട്ടിയെയോ തിരഞ്ഞെടുക്കുമെന്ന് നാനി മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു.

പിന്നീട്, നടി നസ്രിയയാണ് തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട നടിയെന്ന് നാനി പറഞ്ഞതായും ദുൽഖർ സൽമാൻ നായകനായ ഫീൽ ഗുഡ് എന്റർടെയ്‌നർ ചിത്രമായ ബാംഗ്ലൂർ ഡേയ്‌സിലെ പാർവതിയുടെ കഥാപാത്രം തനിക്ക് ഇഷ്ടമാണെന്നും തുറന്നു പറഞ്ഞു. കഴിവുള്ള നടൻ ഫഹദ് ഫാസിലിനെ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട പുതുതലമുറ നടനായി നാനി തിരഞ്ഞെടുത്തു.

മറുവശത്ത്, നാനിയുടെ ആക്ഷൻ എന്റർടെയ്‌നർ ചിത്രമായ ‘ദസറ’ മാർച്ച് 30 ന് ബിഗ് സ്‌ക്രീനുകളിൽ എത്തി, ചിത്രത്തിന് പ്രേക്ഷകരിൽ നിന്ന് വളരെ നല്ല പ്രതികരണമാണ് ലഭിക്കുന്നത്. ‘ദസറ’ നാനിയുടെ കരിയർ ബെസ്റ്റ് എന്നാണ് ആദ്യ പ്രതികരണങ്ങൾ പറയുന്നത്. കീർത്തി സുരേഷ്, ഷൈൻ ടോം ചാക്കോ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ എത്തുന്നുണ്ട്.

Leave A Reply