പരിനീതി ചോപ്രയുടെ വിവാഹം ഉണ്ടൻ ഉണ്ടാകുമെന്ന് റിപ്പോർട്ട്

പരിനീതി ചോപ്രയും എഎപി നേതാവ് രാഘവ് ഛദ്ദയും തമ്മിലുള്ള പ്രണയത്തെക്കുറിച്ചുള്ള അഭ്യൂഹങ്ങൾ നഗരത്തിലെ സംസാരവിഷയമാണ്. ഇരുവരും ഒരുമിച്ചെത്തുന്നത് മുതൽ രാഘവിനെ കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ പരിനീതി നാണിക്കുന്നത് വരെ, അവർ ഉടൻ തന്നെ വിവാഹം കഴിക്കാൻ ഒരുങ്ങുന്നുവെന്നാണ് ഊഹാപോഹങ്ങൾ. ഇപ്പോൾ തിരംഗ സഹതാരം ഹാർഡി സന്ധു അത് ഫലത്തിൽ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

പരിനീതി ചോപ്ര-രാഘവ് ചദ്ദയുടെ പ്രണയം ഹാർഡി സന്ധു സ്ഥിരീകരിച്ചു തന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ഗാനമായ യാദ് ആത്തി ഹേയുടെ പ്രമോഷനിടെ, പരിനീതി ചോപ്ര സെറ്റിൽ ആകുന്നതിൽ തനിക്ക് അതിയായ സന്തോഷമുണ്ടെന്ന് ഹാർഡി സന്ധു പറഞ്ഞു. “അവസാനം അത് സംഭവിച്ചതിൽ ഞാൻ വളരെ സന്തോഷവാനാണ്. അവർക്ക് എല്ലാ ആശംസകളും നേരുന്നു, ”അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു, “ഞങ്ങൾ കോഡ് നെയിം: തിരംഗയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് നടക്കുമ്പോൾ, വിവാഹത്തെക്കുറിച്ച് ചർച്ച ചെയ്യാറുണ്ടായിരുന്നു, ‘ഞാൻ വിവാഹം കഴിക്കും, എനിക്ക് ശരിയായ ആളെ കണ്ടെത്തി എന്ന് തോന്നിയതിന് ശേഷം മാത്രം’ എന്ന് പരിനീതി പറയാറുണ്ടായിരുന്നു:

Leave A Reply