ഫ്രഞ്ച് ദേശീയ ടീമിലെ മുസ്ലീം ഫുട്ബോൾ കളിക്കാരോട് തങ്ങളുടെ ഉപവാസം മാറ്റിവയ്ക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായി റിപ്പോർട്ട്

 

ഫ്രഞ്ച് ദേശീയ ഫുട്ബോൾ ടീമിലെ മുസ്ലീം കളിക്കാരോട് റമദാനിൽ സെലക്ഷൻ കുറച്ച് ദിവസത്തേക്ക് നോമ്പ് മാറ്റിവെക്കാൻ ആവശ്യപ്പെട്ടതായി ആരോപണം. മാർച്ച് 23 ന് ഫ്രഞ്ച് സ്പോർട്സ് ദിനപത്രമാണ് ഇക്കാര്യം റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തത്, ഫ്രാൻസ് സ്റ്റാഫ് തങ്ങളുടെ മുസ്ലീം കളിക്കാരെ തിരഞ്ഞെടുത്ത അഞ്ച് ദിവസങ്ങളിൽ അവരുടെ പരിശീലനം മാറ്റിവയ്ക്കാൻ ശുപാർശ ചെയ്തു, അങ്ങനെ മാർച്ചിൽ നെതർലൻഡ്സിനെതിരായ അവരുടെ യൂറോ 2024 യോഗ്യതാ മത്സരങ്ങളിൽ കളിക്കാരുടെ പ്രകടനത്തെ ബാധിക്കില്ല.

ടീമിലെ ആരെയും തന്റെ വിശ്വാസം പിന്തുടരരുതെന്ന് ലെസ് ബ്ലൂസ് സ്റ്റാഫ് നിർബന്ധിക്കില്ലെന്നും എന്നാൽ ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് ശുപാർശകൾ നൽകിയെന്നും അതേ ഉറവിടം കൂട്ടിച്ചേർത്തു. റമദാൻ മാർച്ച് 23 ന് ആരംഭിച്ചു, ഏപ്രിൽ 21 വരെ തുടരും. ഗ്രൂപ്പ് ബിയിൽ ഗ്രീസ്, നെതർലൻഡ്‌സ്, അയർലൻഡ്, ജിബ്രാൾട്ടർ എന്നിവർക്കൊപ്പമാണ് ആറ് പോയിന്റുള്ള ഫ്രാൻസ്.

Leave A Reply