ജിടി vs സിഎസ്കെ : ബൗണ്ടറിക്ക് സമീപം പറന്നുയർന്ന് പന്ത് തടഞ്ഞ് കെയ്ൻ വില്യംസൺ

ഗുജറാത്ത് ടൈറ്റൻസിന് ഐ‌പി‌എൽ 2023 ന്റെ ഓപ്പണിംഗ് ഏറ്റുമുട്ടലിൽ വലിയ തിരിച്ചടിയേറ്റു, അവരുടെ സ്റ്റാർ ബാറ്റർ, അവരുടെ ടീമിലെ ഏറ്റവും പുതിയ കൂട്ടിച്ചേർക്കൽ കെയ്ൻ വില്ലിംസൺ ഒരു നിശ്ചിത ബൗണ്ടറി രക്ഷപ്പെടുത്താനുള്ള ശ്രമത്തിൽ ബൗണ്ടറി സ്കിർട്ടിംഗുകൾക്ക് സമീപം സ്വയം മുറിവേൽപ്പിച്ചതിനെത്തുടർന്ന് വേദനാജനകമായ കാണപ്പെട്ടു.

ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്‌സിന്റെ 13-ാം ഓവറിലെ മൂന്നാം പന്തിൽ ജോഷ്വ ലിറ്റിലിന്റെ ബൗളിംഗിൽ റുതുരാജ് ഗെയ്‌ക്‌വാദ് ഒരു പുൾ ഷോട്ട് കണക്റ്റ് ചെയ്തു, പന്ത് സ്‌ക്വയർ ലെഗ് വേലിക്ക് മുകളിലൂടെ പറക്കുകയായിരുന്നു, പക്ഷേ ബൗണ്ടറി റോപ്പിൽ പട്രോളിംഗ് നടത്തുകയായിരുന്ന വില്യംസൺ കുതിച്ചു. വായുവിൽ വെച്ച് പന്ത് പരമാവധി പോകുന്നതിൽ നിന്ന് രക്ഷിച്ചു. പിന്നീട് വേദന കൊണ്ട് പുളയുന്നത് കാണുകയും വൈദ്യപരിശോധനയ്ക്കായി മൈതാനത്തിന് പുറത്തേക്ക് കൊണ്ടുപോവുകയും ചെയ്തു.

അദ്ദേഹം മികച്ച രീതിയിൽ പന്ത് സേവ് ചെയ്‌തെങ്കിലും ഗ്രൗണ്ടിൽ വീണപ്പോൾ അത് വേതനയുള്ളതാക്കി. സംഭവം നടന്നയുടൻ ടൈറ്റൻസിന്റെ ഫിസിയോ അദ്ദേഹത്തെ പരിചരിക്കുന്നത് കണ്ടു. വില്യംസണിന്റെ ഫിറ്റ്‌നസ് ടൈറ്റൻസിന്റെ തുറുപ്പുചീട്ടുകളിൽ ഒരാളായതിനാൽ അവർക്ക് ഏറെ പ്രാധാന്യമുണ്ട്. 2022 ഡിസംബറിലെ ഐപിഎൽ മിനി ലേലത്തിൽ ടൈറ്റൻസ് തന്റെ മുൻ ഫ്രാഞ്ചൈസി സൺറൈസേഴ്‌സ് ഹൈദരാബാദ് അദ്ദേഹത്തെ വിട്ടയച്ചതിന് ശേഷം അദ്ദേഹത്തിന്റെ സേവനം സ്വന്തമാക്കിയിരുന്നു.

നിലവിലെ ചാമ്പ്യന്മാർ 2 കോടി രൂപ നൽകി അദ്ദേഹത്തെ സ്വന്തമാക്കി. ടൈറ്റൻസിന്റെ ബാറ്റിംഗിന് അത്യന്തം നിർണായകമാണ്, കാരണം ആ ആങ്കർ റോൾ കളിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തിന് കഴിയും, കൂടാതെ സാഹചര്യം ആവശ്യപ്പെടുമ്പോൾ ഗിയർ മാറ്റാനും എതിരാളികളിലേക്ക് ആക്രമണം നടത്താനുമുള്ള കഴിവും അദ്ദേഹത്തിനുണ്ട്.

 

Leave A Reply