ജ​ല​സ്രോ​ത​സ്സു​ക​ളി​ൽ ക​ക്കൂ​സ് മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ സം​ഭവം; പ്രതികൾ പിടിയിൽ

കാ​ളി​കാ​വ്: മ​ങ്കു​ണ്ടി​ലും ക​ല്ലാ​മൂ​ല​യി​ലും ജ​ല​സ്രോ​ത​സ്സു​ക​ളി​ൽ ക​ക്കൂ​സ് മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ സം​ഭ​വ​ത്തി​ൽ മൂ​ന്നു​പേ​രെ കാ​ളി​കാ​വ് പൊ​ലീ​സ് അ​റ​സ്റ്റ് ചെ​യ്തു. വാ​ഹ​ന​വും ക​സ്റ്റ​ഡി​യി​ലെ​ടു​ത്തു. പെ​രി​ന്ത​ൽ​മ​ണ്ണ ആ​ലി​പ്പ​റ​മ്പ് സ്വ​ദേ​ശി​ക​ളാ​യ ക​ട്ടേ​ക്കാ​ട് മ​ജീ​ദ് (46), പാ​റ​ക്ക​ത്തൊ​ടി ഫാ​രി​സ് (28), പാ​ണ്ടി​ക്കാ​ട് സ്വ​ദേ​ശി മു​ഹ​മ്മ​ദ് റി​യാ​സ് (23) എ​ന്നി​വ​രെ​യാ​ണ് പി​ടി​കൂ​ടി​യ​ത്. കാ​ളി​കാ​വി​ന​ടു​ത്ത മ​ങ്കു​ണ്ടി​ലും ക​ല്ലാ​മൂ​ല ചെ​റി​യ പാ​ല​ത്തി​ന​ടി​യി​ലും ബു​ധ​നാ​ഴ്ച രാ​ത്രി​യാ​ണ് മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​ത്. അ​മ​ര​മ്പ​ലം പാ​ല​ത്തി​ന് സ​മീ​പ​ത്തും ഇ​വ​ർ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​.

ടാ​ങ്ക​ർ ലോ​റി​യി​ൽ നി​റ​ച്ച ക​ക്കൂ​സ് മാ​ലി​ന്യം കെ​മി​ക്ക​ലു​ക​ൾ ചേ​ർ​ത്ത് ദ്രാ​വ​ക​രൂ​പ​ത്തി​ൽ ആ​ക്കി​യാ​ണ് ത​ള്ളി​യ​തെ​ന്ന് സൂ​ച​ന ല​ഭി​ച്ചി​രു​ന്നു. വ​ൻ​തോ​തി​ൽ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​ത് പു​ഴ​ക​ളി​ലേ​ക്ക് ഒ​ഴു​കു​ക​യും മാ​ലി​ന്യം നി​റ​യാ​നി​ട​യാ​വു​ക​യും ചെ​യ്തി​ട്ടു​ണ്ട്. മ​ധു​മ​ല പ​ദ്ധ​തി ഉ​ൾ​പ്പെ​ടെ നി​ര​വ​ധി കു​ടി​വെ​ള്ള പ​ദ്ധ​തി​ക​ളും അ​ണ​ക്കെ​ട്ടു​ക​ളും ഉ​ള്ള​താ​ണ് കാ​ളി​കാ​വ് പു​ഴ. ഇ​വി​ടെ​യാ​ണ് മ​ങ്കു​ണ്ട് ക​ള്ളു​ഷാ​പ്പി​ന് സ​മീ​പ​ത്തെ തോ​ട്ടി​ലേ​ക്ക് ഒ​ഴു​കു​ന്ന ഓ​വു​ചാ​ലി​ലേ​ക്ക് ക​ക്കൂ​സ് മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​ത്. ക​ല്ലാ​മൂ​ല​യി​ലും ചെ​റി​യ പാ​ല​ത്തി​ന് ചു​വ​ട്ടി​ൽ വ​ലി​യ​തോ​തി​ൽ മാ​ലി​ന്യം ത​ള്ളി​യ​ത് ഇ​വി​െ​ട​യും പു​ഴ​യി​ലേ​ക്ക് ഒ​ഴു​കി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. ര​ണ്ട് പു​ഴ​ക​ളും ഒ​റ്റ രാ​ത്രി​കൊ​ണ്ടാ​ണ് മ​ലി​ന​മാ​ക്കി​യ​ത്. പ്ര​തി​ക​ളെ കോ​ട​തി​യി​ൽ ഹാ​ജ​രാ​ക്കും.

കാ​ളി​കാ​വ് സ​ബ് ഇ​ൻ​സ്പെ​ക്ട​ർ വി. ​ശ​ശി​ധ​ര​ൻ പി​ള്ള, സി.​പി.​ഒ​മാ​രാ​യ വി.​കെ. അ​ജി​ത്, കെ.​എ​സ്. ഉ​ജേ​ഷ്, വി. ​മ​നു ശ്രീ​ധ​ര​ൻ എ​ന്നി​വ​ർ അ​റ​സ്റ്റി​ന് നേ​തൃ​ത്വം ന​ൽ​കി.

Leave A Reply