കോ​വി​ഡ്​ ​പ്ര​തി​രോ​ധം; ബഹ്റൈനിൽ ഇ​ന്നു​ മു​ത​ൽ പു​തു​ക്കി​യ പ്രോ​​​​ട്ടോ​കോ​ൾ നി​ല​വി​ൽ വ​രും

ബഹ്റൈനിൽ കോ​വി​ഡ്​ ​പ്ര​തി​രോ​ധം ശ​ക്തി​പ്പെ​ടു​ത്തു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ഭാ​ഗ​മാ​യി ​ഇ​ന്നു​ മു​ത​ൽ പു​തു​ക്കി​യ പ്രോ​​​​ട്ടോ​കോ​ൾ നി​ല​വി​ൽ വ​രും. ഹെ​ൽ​ത്ത്​ സു​പ്രീം കൗ​ൺ​സി​ൽ ചെ​യ​ർ​മാ​ൻ മേ​ജ​ർ ജ​ന​റ​ൽ ഡോ. ​ശൈ​ഖ്​ മു​ഹ​മ്മ​ദ്​ ബി​ൻ അ​ബ്​​ദു​ല്ല ആ​ൽ ഖ​ലീ​ഫ​യു​ടെ അ​ധ്യ​ക്ഷ​ത​യി​ൽ ക​ഴി​ഞ്ഞ ദി​വ​സം ചേ​ർ​ന്ന കൗ​ൺ​സി​ൽ യോ​ഗ​ത്തി​ലാ​ണ്​ ഇ​തു​സം​ബ​ന്ധി​ച്ച്​ തീ​രു​മാ​ന​മെ​ടു​ത്തി​ട്ടു​ള്ള​ത്. രാ​ജ്യ​ത്തെ നി​ല​വി​ലു​ള്ള കോ​വി​ഡ്​ പ്ര​തി​രോ​ധ രീ​തി​ക​ളും കോ​വി​ഡ്​ വ്യാ​പ​ന​വും വി​ല​യി​രു​ത്തി​യാ​ണ്​ തീ​രു​മാ​നം.

സാ​ധാ​ര​ണ ഗ​തി​യി​ൽ കോ​വി​ഡ്​ സ്​​ഥി​രീ​ക​രി​ക്കാ​ൻ ഹെ​ൽ​ത്ത്​ സെ​ന്‍റ​റു​ക​ളി​ൽ റാ​പി​ഡ്​ ടെ​സ്റ്റു​ക​ൾ ചെ​യ്​​താ​ൽ മ​തി. അ​ത്യാ​വ​ശ്യ ഘ​ട്ട​ത്തി​ൽ ഡോ​ക്​​ട​ർ​മാ​രു​ടെ നി​ർ​ദേ​ശ​പ്ര​കാ​രം പി.​സി.​ആ​ർ ടെ​സ്​​റ്റ്​ എ​ടു​ത്താ​ൽ മ​തി​യാ​​വും. കോ​വി​ഡി​ന്​ നി​ർ​ബ​ന്ധ​പൂ​ർ​വ​മു​ള്ള ക്വാ​റ​ന്റീ​ൻ ഒ​ഴി​വാ​ക്കു​ക​യും സ്വ​യം അ​ഞ്ചു​ ദി​വ​സം ക്വാ​റ​​ന്‍റീ​നി​ൽ ഇ​രി​ക്കാ​ൻ നി​ർ​ദേ​ശി​ക്കു​ക​യു​മാ​ണ്​ ചെ​യ്യു​ന്ന​ത്.

Leave A Reply